ดูดไขมัน กำลังคิดจะไปดูดไขมัน แต่อยากดูดไขมันแบบทีเดียวทั้งตัวเลย สามารถทำได้หรือป่าวคะ

MintMint

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
14 มกราคม 2015
กำลังคิดจะไปดูดไขมัน แต่อยากดูดไขมันแบบทีเดียวทั้งตัวเลย สามารถทำได้หรือป่าวคะ แล้วมีคลินิกไหนพอจะแนะนำได้บ้างคะ

คือด้วยความที่เราเป็นคนตัวเตี้ย บวกกับรูปร่างตัวที่ค่อนข้างอวบ เลยทำให้ตัวเราดูตันๆ หรือเรียกอีกอย่างว่า อ้วนนั้นแหละ เราจึงคิดที่จะไปดูดไขมัน แต่คลินิกส่วนใหญ่ มักจะเป็นการดูดไขมันเฉพาะส่วน ซึ่งเราต้องการที่จะดูดไขมันแบบทุกส่วนหรือทั้งตัวนั้นแหละ ไม่ทราบว่ามีคลินิกไหนพอจะทำได้บ้างหรือป่าวคะ

ทำได้นะคะ เราเคยเห็นในเน็ตอยู่ ถ้ายังไงเราจะลองหาลิ้งค์มาให้ดูนะคะ

มีนะคะ แต่มีเฉพาะบ้างคลินิก

อยากทราบเหมือนกันเลยค่ะ รอดูลิ้งค์อยู่นะคะ

ออกกำลังกาย ควบคุมน้ำหนักก็น่าจะช่วยได้นะ

เอเมด ก็ดีนะ แต่ไม่รู้ว่ามีแบบดูไขมันทีเดียวทั้งตัวหรือป่าว เพราะเห็นส่วนใหญ่จะดูดเฉพาะที่อ่ะ

ที่ marvelous clinic ก็น่าสนนะ

แนะนำที่ดรีมคลินิกกับคุณหมอทรงยศค่ะ :inlove:
หมอแกมีเทคนิคพิเศษ แผลน้อย คุณหมอบอกว่าเจาะที่ขอบกางเกงในสามารถดูดที่ขาและยังดูดที่หน้าท้องได้ด้วย เค้าดูดทั้งขาสองข้างเจาะข้างละ 2 รูเองค่ะ เดี๋ยวว่างจะมารีวิวให้ดูค่ะ :rofl:

ดูจากลิ้งค์แล้ว คลินิกนี้ก็น่าจะได้มาตรฐานนะ

เอเมด ก็ดีนะ แต่ไม่รู้ว่ามีแบบดูไขมันทีเดียวทั้งตัวหรือป่าว เพราะเห็นส่วนใหญ่จะดูดเฉพาะที่อ่ะ

เท่าที่เรารู้น่าจะดูดไขมันเฉพาะที่นะ

มีเป็นบ้างคลินิกค่ะ ที่มีดูดไขมันแบบทั้งตัว ที่เห็นๆ ตอนนี้ก็คงจะเป็น คุณหมอลูกหนูอ่ะ

เคยได้ยินมาที่ มาร์เวลลัส คลินิก เหมือนกันค่ะ ลองไปสอบถามที่คลินิกดูนะคะ

เคยได้ยินมาที่ มาร์เวลลัส คลินิก เหมือนกันค่ะ ลองไปสอบถามที่คลินิกดูนะคะ
ใช่ค่ะ ที่ได้ยินบ่อยๆ ก็มีที่ มาร์เวลลัส นี่แหละค่ะ

เห็นของ Marvelous clinic ค่ะ เป็นการทำแบบที่เรียกว่า Body Tite เป็นนวัตกรรมการดูดไขมันที่ได้รับการยอมรับจากสถาบันการแพทย์ทั่วโลก น่าลองไปทำมากๆๆ เลยค่ะ

ดูดทั้งตัวจะไหวไหมอ่ะ

ทำได้นะเราว่า ลองหาข้อมูลดูค่ะ

ทำได้นะคะ ลองไปปรึกษาที่stmดูค่ะ เพราะที่เขาโคกับแพทย์ในรายการเลทอิน เคยไปปรึกษา แต่ช่วงนี้เก็บเงินทำอยู่

Vaser
ข้อดี = ดูดไขมันได้มาก ทำได้ทุกส่วนเสียเลือดน้อยมาก จุดเจาะเล็กแทบไม่เห็นแผลเป็น เห็นผลดีในไขมันก้อนใหญ่image.jpg

Vaser จะ ดูดไขมันได้มาก ทำได้ทุกส่วนเสียเลือดน้อยมาก จุดเจาะเล็กแทบไม่เห็นแผลเป็น เห็นผลดีในไขมันก้อนใหญ่
คุณหมอเชี่ยวชาญเฉพาะทางมีเทคนิคพิเศษ ไม่วางยาสลบไม่เสี่ยงอันตราย

สนใจติดต่อสอบถาม:pinyada6. Tel: 092-861-7160 นิวคะ

กลับ
บน ล่าง