ก่อนหลังดูไขมันต้นขาหมอบอย YB สองเดือนค่ะ

nookkew

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
7 กุมภาพันธ์ 2015
สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ ทุกคน วันนี้แวะเอารูปก่อนหลัง ดูดไขมันด้วย Vaser บริเวณต้นขา ครบสองเดือนมาให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ
เมื่อวานแวะไปหาคุณหมอมา ตรวจรอยแผล ก็โอเคค่ะ ไม่มีแผลนูน ยังมีรอยดำเล็ก ๆ อยู่ ที่แผลค่ะ แต่ผลการรักษานี่ มันเล็กลงจริง ๆ ค่ะ
คุณหมอขอให้มา รีวิวให้หน่อยค่ะ เราก็โอเคค่ะ เพราะเห็นผลจริง

วันนี้เลยมานั่งลงรีวิวให้เครดิตหมอเขาหน่อยค่ะ ทำดีก็บอกต่อนะค่ะ
ตอนนี้ว่างๆ ก็ยังเข้าไปให้ทางคลินิกนวด RF อยู่ค่ะ แต่ก็ไม่บ่อยมากค่ะ เพราะไม่ค่อยมีเวลาคร่ะ งานยุ่งจุง

คัยสนใจทำแบบเราลองสอบถามที่คลินิกดูนะค่ะ
ไอดีไลน์ค่ะ yb_holistic

รูปไขมันที่ดูออกค่ะ เราทำขาใน กับขาหลัง แค่สองจุดค่ะ ไขมันได้แค่นี้เองค่ะ

รูปนะค่ะ

ก่อนหลัง ดูดไขมันต้นขา หมอบอย YB holistic01.jpg.jpg (239.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดาวน์โหลด ตั้งเป็นภาพปก

2 นาทีที่แล้ว อัปโหลด

เพื่อนๆ มีอะไรสอบถามประสบการณ์เรา ถามได้เลยนะค่ะ พรุ่งนี้จะมาตอบจ้าาาา

กลับ
บน ล่าง