ขอปรึกษาหน่อยนะคะ

missmiinks

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
21 ตุลาคม 2014
สนใจอยากทำจมูกแบบแต่งปลายจมูกโดยใช้กระดูกอ่อนในโพรงจมูก และตัดปีก แต่ไม่เสริมจมูกนะคะ
ตอนนี้สนใจอยู่ 3 ที่ คือ

1.Century Clinic
2.หมอศรัณย์
3.ยศยา คลีนิค

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะว่าทำที่ไหนดี หรือใครมีที่อื่นแนะนำก็ช่วยด้วยนะคะ

*เพิ่มเติม*
ถ้าอยากเสริมจมูกโดยใช้ไขมันตัวเองควรทำที่ไหนหรือกับคุณหมอท่านไหนดีคะ ตอนนี้ที่สนใจคือ

- หมอศรัณย์

ใครมีแนะนำเพิ่มเติมได้เลยนะคะ

ถ้าใครบอกข้อดี ข้อเสียได้ยิ่งดีเลยค่ะ

ปล. ตั้งผิดหมวดขอโทษด้วยนะคะเพราะกลัวตั้งหมวดอื่นจะมีคนมาตอบน้อย><

ขอบคุณค่ะ

สามตัวเลือก หากไม่เสริมด้วยซิลิโคนด้วย
ก็ให้คะแนน ยศยา(ดรีมคลินิก)มากสุดครับ
หมอศรัญ
และหมอนก เซนจูรี่

ตามลำดับครับ

หมอศรัญอีกเสียงค่ะ

ลองให้ VR Clinic เป็นผู้ดูแลปัญหาของคุณดีไหมคะ ^^