ขาเม้าท์รุมแฉ “บิ๊กเอ็ม” เป็นเก้ง-เสี่ยเลี้ยง เจ้าตัวโต้แมนทั้งแท่ง !

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
แจ้งเกิดจากละครคีตโลกา ช่อง 7 ได้ไม่ทันไร นักแสดงหนุ่มหุ่นล่ำ “บิ๊กเอ็ม ลิขิต บุตรพรม” ก็โดนข่าวว่ามีเสี่ยเลี้ยงซะแล้ว แถมโดนเมาท์ว่าหนีบไปเที่ยวต่างประเทศด้วยกัน นอกจากนั้นก็ยังกลับมาตระเวนทัวร์อัมพวากันต่อ งานนี้พอได้เจอตัวบิ๊กเอ็มในงาน Robinson I Go Jeans 2014 ณ ลานคัสคาต้า ศูนย์การค้าฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต เจ้าตัวเลยรีบแก้ข่าวทันทีว่าไม่ใช่เสี่ยที่ไหน แต่เป็นผู้จ้างงานตนให้ไปทำพิธีกรรายการและงานต่างๆ เท่านั้น “อย่าเรียกว่าเสี่ยเลยครับ เขาเป็นเจ้าของรายการ คือเขาติดต่อมาว่าเห็นเรากำลังจะมีผลงาน ก็ติดต่อให้เราไปอัดสกู๊ป ทำรายการพาเที่ยว เป็นการโปรโมตตัวเองไปในตัวด้วย คือผมไปทำงานจริงๆ ครับ ไปอัดรายการ ไปอัดสกู๊ป พาไปเที่ยว ไปดูนวัตกรรมทางการแพทย์ ซึ่งรายการนี้ออกอากาศไปแล้ว ถ้าใครที่ติดตามผมก็ตามไปดูได้ครับ มีคลิปวิดีโอให้ดูครับ ยืนยันว่าไม่ใช่เสี่ยแน่นอนครับ (หัวเราะ)” “ที่ว่าไปที่อัมพวาคือจริงๆ แล้วเขาไปทำงานครับ ผมก็ติดรถไป แต่ก็ไม่ได้ไปกันสองคนนะ เพราะว่ามันก็มีคนถ่ายรูปให้เหมือนกัน แล้วเวลาเขาไปกับศิลปินคนไหนเขาก็จะขอถ่ายรูปด้วย ไม่ใช่เฉพาะกับผม วันนั้นผมจะไปถ่ายละครที่หัวหิน แล้วแกจะไปทำธุระแถวนั้นพอดี ผมก็เลยบอกว่าผมขอติดรถไปด้วยแล้วกัน ไม่ได้เรียกว่าเขาเป็นแฟนคลับผมหรอกครับ เขาเป็นผู้ว่าจ้างผมคนหนึ่ง เวลามีรายการติดต่อมา […]

The post ขาเม้าท์รุมแฉ “บิ๊กเอ็ม” เป็นเก้ง-เสี่ยเลี้ยง เจ้าตัวโต้แมนทั้งแท่ง ! appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...