คุณหมอเบียร์ DRK คือเลอค่า เนรมิตจมูกใหม่ เป๊ะเว่อร์มั่กๆ

auyyauyy

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
11 ธันวาคม 2016
คุณหมอเบียร์ DRK คือเลอค่า เนรมิตจมูกใหม่ เป๊ะเว่อร์มั่กๆ

สวัสดีค่ะ อุ้ยค่ะ หมายถึงชื่ออุ้ยนะคะ ไม่ได้อุทาน 555555

วันนี้อุ้ยจะมาเล่าประสบการณ์ศัลยกรรมจมูกให้ฟัง ต้องบอกเลยว่าอุ้ยยกเครื่อง

จมูกใหม่เลยค่ะ อ๊ะ !! งงช่ะ ว่าจะยกเครื่องอะไรกะจมูกก็มีแค่เสริมดั้ง ...

โนวค่ะยูว์ มันมีตัดปีกจมูกด้วยยย 55555

ที่ยกเครื่องจมูกใหม่เลย เพราะว่าอุ้ยไม่มั่นใจเวลาถ่ายรูปหน้าตรงเลยค่ะ

คือแบบ เหมือนสันจมูกมันไม่คมพอ บานอีกต่างหาก

ก็เลยตัดสินใจว่าจะศัลยกรรมค่ะ ดูข้อมูลอยู่หลายที่มาก อุ้ยก็ไม่รู้ว่าที่ไหนดีไม่ดี

ไม่มีความรู้เลย ก็เลยพยายามอ่านรีวิวเยอะๆค่ะ จนมาเจอที่ DRK Beauty Clinic

นี่แหละ เห็นมีเคสมาทำเยอะมาก ละก็ออกมาสวยงามมากกกก

แต่ละคนไม่มีผลข้างเคียงเลยค่ะ

อุ้ยก็ลองมานั่งคิดดู .... ติ๊ก ต๊อก ติ๊ก ต๊อก

เป้งงงง !!! ทำที่ DRK เป็นคำตอบสุดท้าย 5555

อุ้ยก็เลยแอดไลน์ไปคุยละก็จ่ายเงินเรียบร้อย พอถึงวันปุ๊ปก็เข้าไปที่คลินิก

ตรงเอกมัย 3 ค่ะ อื้อหืออ !!! อย่างพรีเมี่ยม กว้างขวาง สะอาด พนักงานเทคแคร์ดี

จนกระทั่งเข้าไปปรึกษากะคุณหมอ คุณหมอก็ให้คำแนะนำดีไปอี้กกกกกก

คุณหมอที่อุ้ยจะฝากจมูกด้วยก็คือคุณหมอเบียร์ค่ะ แกอารมณ์ดี๊ดี แนะนำเข้าเรื่อง

ดีมากค่ะ 5555 ทันใจดี แกก็แนะนำว่าเป็นจมูกแบบเหลาน้า ออกแบบเฉพาะแต่ละคน

เลย เรียกว่าไม่เหมือนใครมีแท่งเดียวในโลก 5555555

อุ้ยก็แอบกังวลนะคะ ว่าจะทำจมูกพร้อมกับตัดปีกจมูกได้เลยหรอ ก็เลยถาม

คุณหมอเบียร์ค่ะ แกก็ว่าสบายมาก ทำพร้อมกันครั้งเดียวสวยเลย สวยเร็วรอบเดียว

55555 ดีงามม หมอพูดก็ถูกกก

แบบนี้จะรอไรล่ะ เข้าห้องผ่าตัดวันนี้ไปเล้ยยยยย พอเข้าห้องผ่าตัดปุ๊ป

โอยยยยย อย่างกะเข้าสปามีเพลงฟังด้วย ผ่อนคลายอะไรเบอร์นี้ ระหว่างนอนให้พี่ๆ

พยาบาลฆ่าเชื้อรอ กะลังเพลินๆรู้ตัวอีกทีคุณหมอมาฉีดยาชาละ โอ้โห !!!

ผ่าตัดไม่กดดันจริงๆ

ระหว่างทำไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ แต่ไม่หลับนะคะ คุณหมอก็จะมีอธิบายไปด้วย

เราก็อ้อๆ แต่ในใจคิดแค่ว่า “เดี๋ยวช้านก็จะสวยละ 5555”

พอมาถึงตอนตัดปีกจมูก คุณหมอก็ดีมากค่ะ มีบอกตัดปีกจมูกละน้า

เราก็กระพริบตาปริบๆส่งสัญญาณ ... โอเค๊ !!!! 55555 เผลอแปปเดียว

คุณหมอผ่าตัดปีกจมูกเสร็จละ ไวเฟ่อออออ !!!!!

ภาพหลังออกจากห้องผ่าตัดค่ะ

พอกลับมาบ้าน คุณหมอก็แนะนำให้หมั่นประคบน้ำแข็งละก็กินยาที่ทางคลินิก

ให้หมดค่ะ ช่วงแรกๆ พยายามนอนหมอนสูงไว้ก่อนค่ะ

ข้ามมาวันที่ 3 ไม่ค่อยบวมเลยค่ะ ไม่มีรอยช้ำเลย ปลื้มปริ่มมากกกกก

วันที่ 5 ละค่ะ ยุบเริ่มเข้าที่แล้ว เร็วๆจังงง

ครบอาทิตย์นึง มาให้คุณหมอดูแผลและก็เอาที่แปะออกค่ะ

ใครที่กังวลว่าจะเป็นแผลเป็นที่ปีกจมูก หายห่วงเลยค่ะ จะค่อยๆจางลง

ตามรูปเลยค่ะ

ออกไปทำงานได้สบายเลยยย

เปรียบเทียบให้ดูกันทุกมุมเลยค่ะ ก่อนและหลังเสริมกับตัดปีกจมูก

ถามอุ้ยว่าชอบแค่ไหน ตอบได้เลยค่ะ ว่าชอบมากกกกก จมูกออกมาดูสวย

เป็นธรรมชาติมากค่ะ ถ่ายรูปมุมไหนก็มั่นใจไปหมด

ฝีมือคุณหมอเบียร์เก่งมากเลยค่ะ อุ้ยยกนิ้วให้เลย คือดีใจมากที่เลือกไม่ผิด

นอกจากคุณหมอจะฝีมือดีแล้ว คลินิกยังสะอาด บางคนแบบคิดว่าผ่าตัดในคลินิก

จะปลอดภัยหรอ ตอบเลยค่ะ !! สำหรับที่ DRK ห้องผ่าตัดสะอาด ปลอดภัย

ดูมาตรฐานเท่าโรงพยาบาลเลยค่ะ

แถมเรื่องการเอาใจใส่อุ้ยแบบชอบมาก เจ้าหน้าที่คอยติดตามถามอาการตลอด

คือไม่ต้องกลัวว่าจะดูแลตัวเองหลังศัลยกรรมผิดวิธี แนะนำค่ะ DRK Beauty Clinic

แอดไลน์ไปถามได้ค่ะ @drkbeautyclinic ..... ชนะเริ่ดดดดดด

ปลื้มมาก ... จมูกแท่งเดียวในโลก ไม่เหมือนใคร 555555

กลับ
บน ล่าง