งานคางหน้าวีเชฟ หมอเบียร์ DRK ลงมือเองเลย ราคาน่ารักเลยค๊า

The_aom

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
17 ธันวาคม 2016
สวัสดีชาว DD.. เราออมเองคะ วันนี้ออมจะมานำเสนองานคาง แบบไม่แม่มด ไม่มะม่วง

ปังๆๆ ไปค่ะ เชื่อว่าก่อนทำศัลยกรรมเพื่อนๆหลายคงก็ต้องเริ่มจากการหาข้อมูล ชิมิ ล๊า

คิดว่าหลายๆคนคงมีปัญหาเรื่องคางแบบออมแน่ๆ คือเป็นคนคางตัดและไม่มีคางเลย

คือจะฉีดฟิลเลอร์ก็ไม่กล้า เพราะ..ถ้าวันนึงจะเสริมจริงๆมันก็คงดูคางแปลกชิมิ

อันนี้ คหสต นะ อิอิ

นี่ออมเอง คางแบบนี้สั้นๆๆออมคิดว่าหน้าเลยบานอะ

คางเจ้าปัญหา TT

ออมก็เหมือนกันค่ะ ก็มาสะดุดที่ DRK เจ้านี้เลยที่อยู่เอกมัย 3 ก็ดูรีวิวสักพัก

รู้สึกเอ้ย..สนใจก็แอดไลน์เข้าไปสอบถาม พี่ๆแอดมินน่ารักดีนะ

ส่งรีวิว ภาพ ทุกสิ่งอย่างพร้อมข้อมูลให้หมดเลยจ๊า
อ่ะออมก็เลยโอเคนะ

แต่เพื่อความชัวร์ขอเข้าไปพบเพื่อปรึกษาละกัน คุณหมอที่ออมปรึกษา

คือหมอเบียร์ คุณหมอให้คำแนะนำดีค่ะ คือการเสริมคางก็มีทั้งแผลข้างในปาก

และนอกปาก แต่ที่นี่ทำแผลข้างในเพราะความเนียน และไม่มีรอยแผล

แต่ก็ต้องดูแลรักษาแผลอย่างดีนะบอกเลยค่ะ

เสริมคางของออมเองก็คือเป็นซิลิโคนเมกา แบบสำเร็จรูป ตอนปรึกษาคุณหมอก็ได้

เอาไซส์คางมาเทียบ กับรูปหน้าเรา เอ่อ..แต่ที่เริ่ดกว่านี้ คือ เค้าล็อคสกรูด้วยนาจา

กันเลื่อนกันเบี้ยวคะ
ตามนี้เลยละค่ะ ส่วนเรื่องของราคาน่ารักมากมาย

เพราะไม่มีการบวกเพิ่มใดๆๆ ออมทำมา 25,000 บาทค่ะกล้าพูดได้เลยว่า

ราคาดี ราคานี้รวมค่าใช้จ่ายทุกสิ่งนะค่ะ ยาที่หมอจ่ายให้ก็ดีมากๆๆด้วย

มาดูกันนะค่ะว่าหลังทำเป็นไง

หลังทำวันที่ 3 บวมนะค่ะ แต่ดูไม่ค่อยออกเลยว่าบวมมาก ช้ำแทบไม่มีเลยคะ

**วันนี้ก็แกะพาสเตอร์ออกได้แย้วว

หลังทำ 7 วัน

นี่คือยังไม่ถึงเดือนคือเป๊ะมากนะบอกเลย

มาดูก่อนและหลังทำ เป็นไงละ คนละขั้ววป่าว ก่อนทำคือเป็นคนคางตัดมากมาย

แท่น..แท๊น..แท้นนน !! อันนี้ก็คือ Before After ออมเองจ๊า คางมาแล้ว

ชอบตรงเวลาจับที่คาแล้วคลำไปไม่เจอซิลิโคน ดีต่อใจคะ

และนี่ก็คือ ออมเอง ปัจจุบันคะ

ตัดสินใจไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือกทำที่นี่

คุณหมอเบียร์น่ารักเป็นกันเอง พนง. ตามอาการดีมากๆๆจริงๆคะ

ยังไงลองเข้าไปปรึกษาได้ค่ะที่เอกมัย 3 DRK ดีจริงๆ

กลับ
บน ล่าง