จมูกเก่าไม่เริ่ดก็เชิ่ดใส่…งานใหม่ขอปังๆ

supers

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
28 มกราคม 2019
ดีจ้าทุกคน ก็ไม่มีไรมาก ไปแก้จมูกมาแหละ ตามรอยถอยซีรีย์ใหม่ตามเพื่อนสาวที่ไปแก้ที่ DRK มาจ้า
งานนี้ปังๆ เท่านั้น เพราะของเพื่อนคือเริ่ดมาก

ก่อนแก้ก็จะประมานนี้แหละจ้า สวยไม่สุดสักที

จมูกใหม่มาแล้วหลังแก้ทันที ออเดิรฟ์เท่านี้เบาๆ ไปก่อน จริงถ่ายไว้หลายรูปมาก หลังทำแต่เสียดายดันไปกดลบรูปเข้าให้ TT เศร้าอดมาเม้ามอยเลย แต่โดยรวมแล้วการแก้ครั้งนี้ถือว่าดีมาก บวมช้ำน้อย พักฟื้นไว้ 2 อาทิตย์ของเราคือยุบบวมแล้วจ้า เมคอัพเนียนๆ ไปก็ไม่มีใครรู้เลยว่าไปแก้จมูกมา แต่มีคนขมว่าสวยขึ้นทุกคน อิอิ

ค้นเจอมารูปนึง อันนี้ก่อนตัดไหม ทรงก็จะดูโคเรียหน่อยๆ เพราะรีเควสไปว่าอยากได้จมูกที่ดูปลายยาวนิดนึง แอบมีความพุ่งปลายแบบสาวเกา

ที่DRKเขามีโปรแกรมจำลองการผ่าตัดแบบ3มิติให้ดูก่อนทำด้วย เป็นตัวประเมินร่วมกับคุณหมอ มันก็เลยจะออกมาถูกใจแบบนี้ ที่นี่คุณหมองานคุณภาพค่ะ วัดเหลาซิลิโคนกันเคสต่อเคส ไม่ใช่แบบสำเร็จเพราะมันจะออกมาไม่เข้ากับรูปหน้า อันนี้คุณหมอจัดการเหลาใหม่รายบุคคลประเมินปัญหาพร้อมกับความต้องการของคนไข้ ดูใส่ใจคนไข้ดี อันนี้เราชอบ

ใครกำลังมองหาที่แก้จมูก ลองให้ที่นี่เป็นตัวเลือกดูค่ะ คุณหมอเก่งยืน1 การันตีจากหลายคนหลายเคสที่บอกกันปากต่อปาก คือเคสยากแค่ไหนแกก็รับแก้หมด จะทะลุหรือจะยังไงคุณหมอพร้อมช่วยเหลือจริงๆ เพราะแกเล่าให้เราฟังเลย ได้ช่วยคนอื่นให้สวยก็เหมือนเป็นการบุญ คนไข้ดีขึ้น คุณหมอก็ดีใจ ฟังแล้วมันชื่นใจบอกไม่ถูก แก้จมูกไม่ใช่เรื่องยาก ต้องหาคลิกนิกที่คุณหมอเชี่ยวชาญและมีประสบการณ์เราแนะนำที่นี่เลยจ้า DRK BEAUTY CLINIC

ครบ 1เดือน รูปน้อยไปหน่อย ใครอยากดูเพิ่มเติมคอมเมนต์กันไว้ได้น้า เราจะมาอัพเดตให้อีกค่ะ วันนี้เอาไปแค่น้ำจิ้มๆ ก่อน อิอิ