จมูก 12500 yb clinic

kungcrew

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
2 พฤศจิกายน 2015
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมจมูก ที่ yb clinic ค่ะ ราคาที่ทำ 12500 ค่ะ มีค่ายาทานชุดทำแผล 700 ค่ะ
ทำเมื่อวันที่ 17 ตุลา ที่ผ่านมาค่ะ คิวตอนบ่าย ๆ ค่ะ

ถึววันนี้ก็สองอาทิตย์กว่า ๆ ละค่ะ เราโอเคกับสันจมูกมากค่ะ ด้านหน้า อาจจะยังไม่เป็นที่พอใจเท่าไร
แต่เราก็ แฮปปี้ค่ะ เพราะมันเนียนมากค่ะ แทบไม่มีคนรู้เลยว่าเสริมจมูกมา

แต่งหน้าง่ายขึ้นค่ะ แต่ด้านข้ามจะเห็นชัดหน่อยว่า มีสันจมูกขึ้นมาค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

รูปหลังเสริมได้ 4 วันค่ะ

รูปตอน 5 วันค่ะ

10 วันค่ะ

ปัจจุบันค่ะ

จมูกสวยครับ ราคาน่าคบหาด้วยครับ

กลับ
บน ล่าง