จ๊ะ คันหู โดนตัดต่อรูป กล่าวหาเล่นหนังอาร์-เจ้าตัวจ่อเอาเรื่อง!!

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
จ๊ะ คันหู มีเคือง โดนเว็บโป๊ทำรูปตัดแปะ กล่าวหาเล่นหนังเรต R ยันไม่เคยเล่นหนังแบบนี้ ต้นสังกัดเผยเตรียมแจ้งความเอาเรื่อง ทำเอานักร้องสาวสุดแซ่บ จ๊ะ อาร์สยาม หรือ จ๊ะ คันหู ทนไม่ไหว ต้องโพสต์ระบายผ่านอินสตาแกรม หลังมีเว็บไซต์หนังโป๊แห่งหนึ่ง นำภาพเธอไปแปะที่รูปโปรโมทหนัง พร้อมข้อความว่า “น้องจ๊ะ คันหู รับงานเล่นหนัง R เป็นครั้งแรก ชื่อเรื่องหนัง ออฟฟิศพาสวาท” โดยเมื่อวันที่ 11 ธันวาคม 2557 จ๊ะ คันหู ได้โพสต์ภาพที่มีผู้แชร์ลิงก์จากเว็บไซต์ดังกล่าวลงในอินสตาแกรม พร้อมระบุว่า “ใครรู้จักเว็บนี้บ้างคะ #มันเลวมาก #เอาชื่อหนูไปพาดหัวข้อ #เพื่อให้คนเข้าไปดู #ถึงหนูจะแรงแต่หนูไม่เคยเล่นหนังแบบนี้นะคะ #ใครพอรู้เรื่องกฎหมายคอมเม้นท์ใต้ภาพให้หน่อยค่ะ #ช่วยหนูหน่อยนะคะ” ล่าสุดได้มีรายงานจาก ข่าวสดออนไลน์ ว่า จากการตรวจสอบหนังเรื่องดังกล่าวพบว่า นางเอกในเรื่องไม่ใช่สาว จ๊ะ อาร์สยาม แต่อย่างใด เป็นเพียงคนหน้าคล้ายเท่านั้น ต่อมาทางบริษัท อาร์เอส จำกัด (มหาชน) ได้แจ้งว่า […]

The post จ๊ะ คันหู โดนตัดต่อรูป กล่าวหาเล่นหนังอาร์-เจ้าตัวจ่อเอาเรื่อง!! appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...