ณเดชน์ ไม่ซีเรียส คนตั้งเพจประมูลขายขนเพชร

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
“ณเดชน์ คูกิมิยะ” ไม่ซีเรียส คนตั้งเพจขายขนเพชร ไร้ปัญหา ป้าแจ๋ว หลังโพสต์ฉะแฟนคลับ เชื่อไม่รุนแรงไม่อึดอัดทำงานปกติ ไม่หวั่นนางเอกร่วมงานโดนด่า มีข่าวว่าหนุ่ม “ณเดชน์ คูกิมิยะ” ตกเป็นหนึ่งในนักแสดงที่ถูกนำขนเพชรไปประมูล ไหนจะมีเรื่องที่ป้าแจ๋ว โพสต์ฉะแฟนคลับ NY อีกด้วย งานนี้เจอตัว หนุ่มณเดชน์ ที่มาร่วมงานบวงสรวงละคร ลมซ่อนรัก ณ สถานีโทรทัศน์ช่อง 3 โดย หนุ่มณเดชน์ กล่าวว่า “เห็นแล้วครับ ประเมินราคาอยู่ว่าเท่าไรดี (หัวเราะ) ไม่จริงครับ ทราบเพราะว่ามีคนเอามาให้ดูเยอะก็ตลกดีครับ ผมว่ามันเป็นไปไม่ได้หรอกว่าจะรู้ว่าของใครเป็นของใคร แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสครับ ถ้าเทียบกับอีก 4 คน ผมว่าของผมน่าไม่มีราคาสุดแล้วครับ (ยิ้ม) ส่วนเรื่องที่ป้าแจ๋วออกมาโพสต์ฉะแฟนคลับณเดชน์-ญาญ่า นั่น ก็พอทราบเรื่องอยู่นะครับ แต่จริงๆ แล้ว ผมก็ไม่ได้ว่าอยู่ฝั่งไหน จริงๆ ป้าแจ๋วเค้าเป็นผู้กำกับที่ผมเคารพและก็รัก แฟนคลับเราก็รัก ผมก็ยังเหมือนเดิมไปไหนมาไหนก็ยังเหมือนเดิม กับป้าแจ๋วและแฟนคลับก็ยังเหมือนเดิม ไม่ได้มีการพูดคุยถึงเรื่องนี้เลยครับ ถ่ายละครปกติ ก็พอได้เห็นข้อความแล้ว กับแฟนคลับเค้าไม่คุยหรอกครับ เจอกันก็ถ่ายรูปเฮฮา […]

The post ณเดชน์ ไม่ซีเรียส คนตั้งเพจประมูลขายขนเพชร appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

กลับ
บน ล่าง