ดีต่อใจกับการทำจมูกครั้งแรก เป๊ะสุด.. นึกว่าฝันไป กับหมอกลวัชร์ที่ DRK Beauty Clinic เอกมัย 3

wawa_paradiza

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
23 ตุลาคม 2016
แอบบทำจมูกมานานสุดท้ายก็มีคนมาทักถามกันมาเยอะมากเลย

อ่านตามรีวิวนี้กันได้เลยค่ะ จริงๆแล้วถ้าย้อนกลับไปสมัยก่อนนู่น..

วาก็แอบดูไม่มีดั้งนะ ก็เลยเวลาถ่ายรูปมันก็จะแบบ แหมบๆๆ หน่อยอะไรแบบนี้

>> ตามภาพไปคะ

ก็เห็นเพื่อนๆศัลย์กันมาเยอะ ก็ไม่ค่อยกลัวเรื่องการแอนตี้เรื่องนี้นะ แต่ก็จะแชร์กับเพื่อนว่าที่ไหนดี

เพื่อนๆวาก็ทำจมูกที่ ดีอาร์เค กันเยอะเหมือนกัน วาก็เลยมั่นใจว่าที่นี่ทำให้วาเป๊ะได้ วาก็เลยนีดจองคิวเลยค่ะ

บินตรงจากเจียงใหม่จ้าวววว มา กทม เพื่อสิ่งนี้เลย ก็ได้เข้ามาปรึกษาคุณหมอ ก็เข้าใจละ

ว่าทำไมเพื่อนๆหรือหลายๆคนที่เลือกทำที่นี่ คือ คุณหมอกวัชร์ เป็นอาจารย์หมอสะด้วย

คุณหมอก็อธิบายข้อมูลแล้วก็ทำการวัดจมูกวาเรียบร้อย หมอกลวัชร์ใช้ซิลิโคนแบบเหลา

วาเองก็บอกความต้องการว่าอยากได้จมูกทรงประมาณแบบ สันเบาๆๆ แต่ขอเรียวๆให้หน้าหวานๆๆ

อันนี้คุณหมอที่วาทำจมูกด้วยค่ะ

ไปตามหาประวัติคุณหมอกันได้เลยค่ะ อันนี้วาแอบจิ๊กมาจาก web ของคลินิกค่ะ

คุณหมอดูใจดีนะค่ะ น่ารักดีไม่โหด ค่ะ

ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมไม่มีดั้ง ..นี่คือคำถามของหลายๆๆคนที่อยากทำจมูกเนาะ

ความรู้สึกตอนขึ้นเขียง คือไม่ได้คิดอะไรมาก ขอแค่ว่าสวยก็พอ

เจ็บบบที่สุดก็คือยาชานี่แหละ ก็จริงอย่างที่ใครๆเขาพูดกันเนาะว่ามันเจ็บมากมาย

คุณหมอกลวัชร์เวลาผ่าตัดไม่นานเลย 45 นาทีเองนะ

หลังทำไป 7 วัน ก็อัพเดทอาการก่อนกลับไม่ต้องซีเรียสเพราะคุณหมอใช้แบบไหมละลาย

ประมาณ 1 เดือนก็หลุดหมดแล้ว ..บินกลับบบเชียงใหม่จ้าววว

อัพเดทต่อ ขอข้ามไปช่วงประมาณ 1 เดือนเลยนะค่ะ

เพราะภาพซ้ำๆมันอาจจะดูน่าเบื่อ อันนี้ก็ดั้งเป๊ะปังแล้วว..

คิดว่าเป็นการตัดสินใจที่ดีมากเลยละค่ะ ที่เลือกทำจมูกที่ที่นี่

บวมช้ำมีบ้างแต่น้อยค๊า ไม่เยอะมากเท่าไหร่ ส่วนตัวช่วยสไตส์การทำงานคุณหมอกลวัชร์

มีการวางแผนแล้วก็ได้เจอคนไข้ก่อนเข้าผ่าตัดด้วย

วาก็ขอบคุณเพื่อนๆที่ติดตามอ่านรีวิวสำหรับเรื่องราคา หลังไมค์มาได้นะค่ะ ไม่มีส่วนได้เสียอะไรคะ

หรือไปติดตามรายละเอียดที่หน้าเพจก็ได้นะค่ะ โปรเยอะด้วยก็เผื่อจะโชคดีนาทีทองกันก้ได้ค่ะ