ต้องใช้เวลา ! “เต๋อ ฉันทวิชช์” ยอมรับ เจอหน้า “พีค” ยังรู้สึกเศร้า

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
ดูซูบผอมลงไปถนัดตาตั้งแต่หนุ่มอารมณ์ดี “เต๋อ ฉันทวิชช์ ธนะเสวี” เลิกรากับแฟนสาว “พีค ภัทรศยา เครือสุวรรณศิริ” ซึ่งก็ดูจะเฮิร์ตหนักพอสมควรเพราะน้ำหนักลดฮวบถึง 8 กิโล ล่าสุดได้เจอเจ้าตัวในงาน Shell: The Ultimate Excitement ณ บูธหมายเลข D2 อาคารชาเลนเจอร์ 2 อิมแพ็ค เมืองทองธานี หนุ่มเต๋อก็เผยว่าสภาพจิตใจดีขึ้นเกือบเต็มร้อยแล้ว และคนรอบข้างก็ช่วยเป็นกาวใจให้คืนดีกับพีคเยอะมาก แต่บอกเป็นเรื่องของอนาคต ตนไม่อยากพูดถึง “สภาพจิตใจก็ดีแล้วนะครับ ประมาณ 80-90% ได้แล้ว กาวใจมีเยอะครับ (ยิ้ม) แต่เรื่องโอกาสถามว่ามีไหม มันเป็นเรื่องในอนาคตครับ ผมขอไม่พูดถึงดีกว่า เพราะว่าไม่อยากไปวางแผนอนาคตว่าจะเป็นยังไง สุดท้ายพอมันไม่ได้เป็นเราก็จะแย่กว่าเดิม ก็คิดว่าทำปัจจุบันให้มันดีที่สุด ปัจจุบันเราสบายใจ เรามีความสุขเราก็เป็นอย่างนั้นไปครับ” “ตอนนี้ก็มีได้คุยกับน้องพีคบ้างครับ แต่ไม่ได้ทุกวันครับ ก็มีเจอบ้างครับ เพราะว่าต้องทำร้านขนมด้วยกัน ต้องมีการประชุมก็ต้องมีเจอกันบ้างครับ ถามว่ามีรู้สึกอะไรไหม มันก็ต้องมีบ้างที่จะรู้สึก แต่เราก็พยายามเข้าใจว่าจริงๆ แล้วมันเป็นยังไง แต่ดีขึ้นกว่าแรกๆ มากแล้วครับ แรกๆ […]

The post ต้องใช้เวลา ! “เต๋อ ฉันทวิชช์” ยอมรับ เจอหน้า “พีค” ยังรู้สึกเศร้า appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...