ทำหน้าเรียวมา เเละ ฉีดผิวขาวด้วย ที่บิวทิส คลินิก ค่ะ เป๊ะ! ชอบๆ

pawwow

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
9 มกราคม 2015
สวัสดีค่า รีวิว ครั้งเเรก ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ อยากมาโชว์ความสวยค่ะ หลังจากที่ได้ไปทำสวยมา
บอกก่อนค่ะ เเต่ก่อน ก็ไม่ใช่คนสวยมาก คือ อยากอัพตัวเองให้สวย ให้ดูดีมั่ง เพื่อนๆเรามีเเต่คนสวยๆ
ที่ว่าไปทำสวยมานี้ เราฉีดผิวขาว เเละ ฉีดหน้าเรียวมาค่ะ ทำที่บิวทิส คลินิก พึงพอใจที่สุด จากที่ตัวเอง
เคยเหมือนลูกเป็ดขี้เร่ห์ ตอนนี้ มีหลายคนแอบทักว่าดูดีขึ้นมาก เรา ปลื้มมากค่ะ
เราไปฉีดผิวขาวมาก่อนน่ะค่ะ ฉีดทั้งหมด 10 เข็ม อาทิตย์ละเข็มถือว่าคุ้มสุดๆ เพราะผิวเราขาวใส อย่าง
ที่ต้องการจริงๆ หลังจากนั่นติดใจ มากค่ะ เร้ย ติดตามเพจของบิวทิส มากโดยตลอด ไปฉีดหน้าเรียว
ต่อโอ้ววว บอกเลยว่าปลื้มสองต่อ คือบั๊บเรียวจริงไรจริง ชอบมาจริงๆค่ะ ที่บิวทิส คลินิก หมอทำดีมากค่ะ
อยาก เเนะนำเลยนะคะ ใครที่สนใจลอง เข้าไปทำดู

มีเเฟนเพจของเขามาฝากด้วย

ใครสนใจลองเข้าไป ดูนะคะ

https://www.facebook.com/beautiseclinic.thailand

วันนี้ มาเเชร์ความงาม ให้ใครๆที่กำลัง อยากปรับ อยาก อัพตัวเอง เราเสนอที่ บิวทิส นะคะ สวยได้จริง
ตามที่ต้องการเลยค่ะ

:rofl::rofl::rofl::rofl::whew::whew::whew::whew::shake::shake::shake::shake:

กลับ
บน ล่าง