ทำไมบางคนฉีดโบท็อกซ์แล้วสวย แต่บางคนฉีดแล้วหน้าพัง?

nuaomaom

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
12 ธันวาคม 2016
อยากทราบว่าทำไมบางคนฉีดโบท็อกซ์แล้วสวย แต่บางคนฉีดแล้วหน้าเบี้ยวหรือบางคนก็หนังตาตกคะ? คนที่ฉีดแล้วสวยก็บอกว่าดี คนที่ฉีดแล้วหน้าพังก็บอกไม่ดี สรุปแล้วฉีดโบท็อกซ์มันดีหรืออันตรายมากมั้ยคะ? ขอบคุณค่ะ

เราว่ามันอยู่ที่ยาและแพทย์นะ โบท็อกซ์ของแท้ก็ช่วย แพทย์เก่งมีประสบการณ์ก็ช่วย
แต่ถ้าอยากหน้าตึงกระชับ ไม่หย่อนคล้อย ปลอดภัย ทำ HIFU ดีกว่าเราแนะนำ ไม่เจ็บด้วย
เราไปทำ SonoQueen HIFU รู้สึกว่าหน้ากระชับ อารมณ์คล้ายๆนอนทำเลเซอร์สวยๆ
ไม่เจ็บแถมทำเสร็จกลับบ้านเดินเล่นต่อได้เลย ลองดูๆนะ
เราประทับใจ HIFU มากกว่า :inlove:

น่าจะโบท๊อกปลอม หรือไม่ก้อถูกผสมค่า แนะนำที่เลอแบ้งค็อคค่ะขอ
แท้เห็นผลค่ะ

ขอบคุณค่าา ตอนนี้อยากฉีดโบท็อกซ์มาก เห็นเค้าฉีดกันละสวยขึ้นอะค่ะ