นมเล็กไม่มีอีกต่อไป เพราะตอนนี้นมใหญ่ใช่เลย ทำที่ The Sib clinic

Wiwan.pp

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
15 มิถุนายน 2019
สวัสดีค่ะเราชื่อหมีนะค่ะทุกคน อยากมีหน้าอกมากๆ หน้าอกเดิมหน้าดูไม่ได้เลยเล็กมากๆ

ภาพหน้าอกหมีเองค่ะก่อนที่จะมาเสริมหน้าอก

ขอเล่าประสบการณ์หลังไปทำหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ เป็นการตัดสินใจทำศัลยกรรมครั้งแรกเลย ส่วนตัวเป็นคนที่กลัวการผ่าตัดทุกอย่าง แต่ที่ตัดสินใจทำครั้งนี้เพราะเราอ่านรีวิว คนอื่นที่เขาไปทำมาแล้วแชร์บอกเล่าประสบการณ์ว่าเสริมหน้าอกนั้นไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลย แล้วพอเราได้มาทำจริงๆ ก็ใช่เลยค่ะ มันไม่ได้น่ากลัวเลย ถามว่าเจ็บหรือเปล่า บอกเลยว่าเจ็บแน่นอนแต่เจ็บแล้วคุ้มค่ากับสิ่งที่เราได้มา คือเราเลือกทำ เลือกหมอ อ่านรีวิวศึกษาจนแน่ใจว่าทำกับคุณหมอคนนี้ดีที่สุด แผลเล็ก ผ่าตัดไม่ซ้ำ ที่สำคัญทำแล้วสวย ดูเป็นธรรมชาติ

ภาพหลังทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The Sib Clinic เสริมขนาด 350ซีซี

เราเข้าใจผู้หญิงทุกคนที่หน้าอกเล็ก ยุคนี้ถ้าไม่เสริมหน้าอกก็ไม่มีวิธีไหนแล้วที่จะแก้ไขนมเล็กได้ดีที่สุด บางคนหมดกับการซื้อครีมนวดหน้าอก กินอาหารเสริม เราก็เลยหลงทำวิธีนั้นมาแล้วก็ไม่สำเร็จเปลืองเงินมากค่ะ จะบอกเพื่อนๆ ทุกคนเลยว่าอย่าไปเสียเวลาเลย ตัดสินใจศัลยกรรมเสริมหน้าอกดีที่สุดและตอบโจท์

สุดท้ายนี้ เราขอให้เพื่อนๆ ที่กำลังมองหาคลินิกเสริมหน้าอก เราก็ขอแนะนำ The Sib Clinic เลยค่ะ ไม่พูดมากเจ็บคอ เอาแค่เห็นหน้าอกเราก่อนและหลังทำ ก็คือคำตอบนะค่ะ