นานา เผย เอ๋ ทำร้าย เจนี่ หรือไม่ ให้รอถามเจ้าตัว

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
นานา เผย เอ๋ ทำร้าย เจนี่ หรือไม่ ให้รอถามเจ้าตัว นานา ไรบีนา ไม่รู้ เจนี่ เลิก เอ๋ โดนฝ่ายชายทำร้ายร่างกาย-โบ้ยถามเจ้าตัวเอง เพิ่งจะควงกันไปช็อปปิ้งคลายเครียดกันมาหยก ๆ สำหรับเพื่อนซี้อย่างสาวนานา ไรบีนา กับสาวเจนี่ อัศวเหม ซึ่งงานนี้สาวนานาก็ออกมาเปิดใจถึงข่าวเม้าท์ของเพื่อนรัก หลังจากที่ถูกลือหนาหูว่า สาวเจนี่แยกทางกับสามีหนุ่มเอ๋ ชนม์สวัสดิ์ อัศวเหม ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ซึ่งสาวนานาก็เผยว่า “ข่าวเจนึ่ อันนี้พูดตรงๆ ว่าเป็นเรื่องของเจนี่ ให้เจนี่เป็นคนตอบดีกว่า นานาไม่อยากจะตอบเรื่องคนอื่น นานาให้เกียรติเพื่อนด้วยค่ะ ล่าสุดก็ไปช็อปปิ้งไปพักผ่อนกัน มีความสุขปกติค่ะ เรื่องข่าวทำร้ายร่างกาย อันนี้รอให้เจนี่เป็นคนตอบดีกว่าค่ะ เราให้เกียรติเพื่อน เป็นเรื่องของเพื่อนดีกว่า ต่างคนต่างมีครอบครัว ต่างคนต่างดูแลครอบครัวตัวเอง เราก็ยังเป็นเพื่อนที่ดูแลกันเหมือนเดิม ไม่ว่าข่าวนี้จะมีมูลหรือไม่มีมูล ให้เจ้าตัวเป็นคนตอบดีกว่าค่ะ ไม่ว่าจะมีข่าวหรือไม่มีข่าวเราก็เป็นห่วงเพื่อนอยู่แล้วค่ะ ในกรุ๊ปตอนนี้จะคุยกันเรื่องงานมากกว่า เรื่องครอบครัวคือทุกคนโตแล้ว ก็จะเป็นเรื่องส่วนตัวของแต่ละคนค่ะ ตรงนั้นถึงวันนั้นรอเจ้าตัวตอบดีกว่า เขาก็ดูมีความสุขปกติ เขาทำงานเยอะด้วยค่ะ ให้เจ้าตัวตอบดีที่สุดเลยค่ะ” ขอบคุณที่มา INNnews […]

The post นานา เผย เอ๋ ทำร้าย เจนี่ หรือไม่ ให้รอถามเจ้าตัว appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...