ปู-ไปรยา ซัด ! ขาเม้าธ์ปมล้างห้องน้ำวัด ไล่เอาเวลาไปช่วยคนอื่นบ้างนะคะ

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
วันที่ 19 พ.ย. นางเอกสาว ′ปู′ไปรยา สวยดอกไม้ ลุนด์เบิร์ก ให้สัมภาษณ์ในงาน “Perfect Slim” ถึงเรื่องที่มีข่าวว่า คุณแม่ของโน้ต วิเศษ รังษีสิงห์พิพัฒน์ ไปดูฤกษ์แต่งงานให้น็อต วิศรุต รังษีสิงห์พิพัฒน์กับชมพู่ อารยา เอ ฮาร์เก็ต และดูเผื่อคู่ของโน้ต-ปูด้วย “อันนี้ตอบไม่ได้เลย ไม่ขอตอบดีกว่าค่ะ แต่คุณแม่เขาน่ารัก” ถามว่า คุณแม่มาพูดคุยบ้างไหมเรื่องไปดูฤกษ์ ปูกล่าวว่า “ไม่ค่ะ จริงๆเราไม่ค่อยคุยกันเรื่องนี้ ปูว่าตอนนี้ปูขอโฟกัสเรื่องงานก่อน ทำแต่ละเรื่องให้ดีก่อนแล้วปีหน้าค่อยว่ากันอีกที ถึงจะคุยตอนนี้ก็ยังไม่พร้อมที่จะมาคิดอะไรตอนนี้ เราคบกันมาสักพัก พูดเลยว่าเราแฮปปี้มาก ทุกอย่างเป็นไปตามธรรมชาติแล้วตอนนี้ปูอายุ 25 ขอทำงานไปสักปีสองปี แล้วค่อยว่ากันอีกทีดีกว่า” เมื่อถามว่าแฟนหนุ่มเปรยๆ บ้างหรือยัง นางเอกสาวกล่าวว่า “เป็นเรื่องปกติค่ะ คนคบกันมาสักพักก็จะมีคุยกัน แต่หนูขอไปงานแต่งพี่ชมก่อน ตัดชุดรออยู่” นักข่าวซักต่อว่า ตัดชุดไปงานของชมพู่เมื่อไหร่ ปูกล่าวว่า “มาถามปูไม่มีทางหลุดออกจากปากปูแน่นอน รูดซิปสนิทอยู่ข้างพี่ชมสุดๆ” เมื่อเปลี่ยนไปถามเรื่องที่ปีหน้ามีแพลนไปเที่ยวกันทั้งครอบครัวของโน้ต-น็อตเลย นางเอกสาวกล่าวว่า “ใช่ค่ะ แต่ยังไม่ได้เลือกสถานที่ ก็เลือกๆ […]

The post ปู-ไปรยา ซัด ! ขาเม้าธ์ปมล้างห้องน้ำวัด ไล่เอาเวลาไปช่วยคนอื่นบ้างนะคะ appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

กลับ
บน ล่าง