มีแพลนศัลย์ หายไว ต้อง “เหล่งเอี๊ยง EXTRA”

surgerycare

Junior Member
Registered
เข้าร่วม
14 พฤศจิกายน 2013
สวัสดีค่ะวันนี้แอดมินจะมาแนะนำITEMเด็ดที่ เป็นสมุนไพร นานาประโยชน์นะคะ ตัวที่มาแนะนำวันนี้คือ เหล่งเอี๊ยง EXTRA ค่ะ

เหล่งเอี๊ยง EXTRAเป็น สมุนไพรต้ม เหมาะสำหรับคนบวมช้ำง่าย น้ำเหลืองไม่ดี แผลหายช้า หรือมีเวลาพักฟื้นน้อย อยากหายไว ซึ่งเหล่งเอี๊ยง EXTRA มีสรรพคุณ ลดปวด ลดอักเสบ ฟื้นฟูร่างกายละช่วยสมานแผลทำให้หายไวขึ้นค่ะ

ส่วนผสมของเหล่งเอี๊ยง EXTRA ของทางร้าน Surgery Care จะมีสมุนไพรเสริมมากกว่าเหล่งเอี๊ยง ธรรมดา ถึง 4 ชนิดเลยค่ะ รวม 8 ชนิด และมีการปรับสูตรให้เขากุยอยู่ในรูปแบบผง ละลายน้ำได้ดี ทำให้ร่างกายดูดซึมง่าย เพิ่มเต็งซิมในถุงขาว ช่วยดูดสีและกลิ่น ทำให้ไม่เหม็น ไม่ขม รสจืดทานง่ายไม่ต้องกังวลนะคะ ลูกค้าที่ทำศัลยกรรม ผ่าตัด นิยมทานมากค่ะ ทานแล้วบวมช้ำน้อยหายไวค่ะ
แต่ถ้าอยากหายไวยิ่งขึ้น แนะนำให้ทานคู่กับหยุนหนานไป๋เหยานะคะ มีลูกค้าที่ทานแล้วชื่นชอบ ช้ำน้อย หายไว มารีวิวให้มากมายเลยค่ะนาไป๋

ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-care.lnwshop.com/

เหล่งเอี๊ยง EXTRA 1 ห่อ 550 บาท ต้มได้ 4 ครั้ง ทานได้ 2 วันค่ะ

สำหรับสาวๆหนุ่มๆ มีแพลนศัลยกรรม อยากหายเร็ว มีเวลาพักฟื้นน้อย ปรึกษาเรานะคะ Line : @surgerycare , Tel. 097-4475573

กทม ปริมณฑล สำหรับสาวๆ ต้องการสินค้าด่วน ทางร้านมีบริการเรียกแมสนะคะ ไม่อยากรอสินค้านาน ทักมาเช็คค่าแมสได้เลยค่ะ

ไฟล์แนบ

79.8 KB · ดู: 0
    68.8 KB · ดู: 0
    126.3 KB · ดู: 0
    57.9 KB · ดู: 0