มึนตึ๊บ! โฟกัส งง ชวน บอม ธนิน ขึ้นคอนโดตอนไหน ?

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
ยังคงเป็นคู่ที่หลายคนขอจับตามองอยู่ สำหรับสาว “โฟกัส จิระกุล” กับอดีตคนเคยรัก “บอม ธนิน” ที่ถึงแม้ว่าก่อนหน้านี้ความรักจะจบลงไม่ค่อยสวยสักเท่าไหร่ แต่ล่าสุดก็มีตาดีแอบเห็นว่าสาวโฟกัสไปติวหนังสือกับเพื่อนย่านคอนโดแถวอโศก แต่แอบลงมารับหนุ่ม “บอม ธนิน” ขึ้นไปบนห้องด้วย งานนี้หลายคนเลยสงสัยว่าจะมีลมพัดหวนกลับคืนมาหรือเปล่า พอมีโอกาสได้เจอโฟกัส จึงบได้สอบถามถึงเรื่องที่เกิดขึ้น ซึ่งเจ้าตัวก็ได้เผยว่า มีข่าวว่าเราชวนบอม ธนิน ขึ้นคอนโด ? “ห่ะ! แป๊ปหนึ่ง ใจเย็นๆ คอนโดอะไรอ่ะ” เหมือนเราไปติวหนังสือ แล้วแอบมารับให้บอมขึ้นไปด้วย คอนโดย่านอโศก ? “อโศกมีคอนโดจริงค่ะ เป็นคอนโดเพื่อนค่ะ แต่ไม่เคยมาค่ะ” มีไปติวหนังสือจริงไหม ? “ติวสิคะ เรียนมศว.ที่อโศก คอนโดเพื่อนอยู่ตรงข้ามมหาวิทยาลัยค่ะ เป็นผู้ชายไหม ก็ใช่ค่ะ เพื่อนผู้ชายเยอะมาก แล้วในชั้นห้องที่นอนก็เป็นห้องเพื่อนผู้ชายกับผู้หญิงติดกันค่ะ” สรุปเขาได้มาจริงไหม ? “ไม่ได้มาค่ะ หน้าคล้ายไหม คล้ายใครอ่ะ นี่กำลังพูดถึงใครอยู่ ยังไม่มีใครสูงเท่าพี่บอมนะคะ” ช่วงนี้ได้เจอกันบ้างไหม ? “ไม่ได้เจอเลยค่ะ ไม่ได้คุยด้วย ก็ห่างกันไปเลย” แต่ทางนู้นบอกว่ามีคุยบ้างนิดหน่อย ? […]

The post มึนตึ๊บ! โฟกัส งง ชวน บอม ธนิน ขึ้นคอนโดตอนไหน ? appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...