รพ.บาโนบากิ ได้รับความไว้วางใจให้เป็นทีมแพทย์หนึ่งเดียวใน Let Me In Thailand 4

bbbgirl

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
7 กันยายน 2017
สวัสดีค่ะ เมื่อวันศุกร์ 16 พ.ย. ที่ผ่านมา
คุณหมอโอชางฮยอนของเราได้มาพบปะสื่อมวลชน
พร้อมกับน้องๆ Let Me In Thailand 4 Reborn ทั้ง 4 คนที่ได้เปิดตัวไปแล้ว
เป็นการตอกย้ำว่าโรงพยาบาลบาโนบากิของเราเป็นหนึ่งเดียวในรายการซีซั่นนี้! >_<
ไปชมบรรยากาศในงานกันเลยค่า

ในงานยังมีคุณม้า อรนภามามอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีคุณหมอโอ
และอีก 2 ท่านคือคุณเม้าส์ B.O.Y และคุณสปอยมาร่วมแสดงความยินดีด้วยค่ะ
ขอบพระคุณมา ณ ที่นี้นะคะ ♥

ภาพบรรยากาศภายในงาน

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥