โครงหน้า ระหว่าง Filler กับ เลเซอร์ยกกระชับ จะเลือกอันไหน?

nusumalee

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
26 ตุลาคม 2016
อยากถามความคิดเห็นของเพื่อนๆค่ะ ถ้าให้เพื่อนๆเลือกทรีตเมนต์ลดริ้วรอยเหี่ยวย่น 1 ทรีตเมนต์ ระหว่าง Filler กับ เลเซอร์ยกกระชับ เพื่อนๆจะเลือกอะไรคะ? เลเซอร์อย่างเดียวจะเห็นผลมั้ยคะ? ขอบคุณค่ะ

ต้องดูปัญหาว่า สาเหตุเกิดจากอะไรนะครับ

จะได้แก้ได้ตรงจุด เพราฟิลเลอร์ ใช้เติมเต็มร่องลึก ไม่ช่วยเรื่องยกกระชับ

เลเซอร์ยกกระชับก็มีหลายตัว อยู่ที่ปัญหาของเรา

สองอย่างนี้ใช้ทดแทนกันน่าจะไม่ได้นะ เพราะแก้ไขปัญหาคนละแบบ

นั่นสิ 2 ตัวที่เอามาเปรียบเทียบมันคนละอย่างเลยนะค่ะ