รีวิวทำ V-line + เหลาฮัมพ์ของแอล EP.10 ครบ1เดือนแล้วจ้า

bbbgirl

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
7 กันยายน 2017
สวัสดีค่า เรามาอัพเดทหลังผ่าตัดของแอลกันต่อเลยค่ะ

❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁

ใครยังไม่ได้อ่านตอนก่อนๆ ตามจิ้มที่ลิ้งได้เลยค่า~​
EP.1 | EP.2 | EP.3 | EP.4
EP.5 | EP.6 | EP.7 | EP.8 | EP.9
❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁❤☁
หนึ่่งเดือนผ่านไป
หน้าตอนนี้เริ่มยุบลงไปมากเลยๆค่า

แผลในปากหายบวมแล้วด้วยค่ะ อ้าปากได้กว้างมากขึ้นมากกินข้าวเคี้ยวเนื้อได้แล้ว
แต่ของแข็งมากยังไม่ไหว เพราะเมื่อยค่ะ
ตอนนี้ต้องพยายามฝึกอ้าปากตลอดเวลาเพราะเวลาเคี้ยวข้าว
จะตึงบ้าง เมื่อยบ้าง
ตรงที่บวมๆแข็งๆ ตอนนี้ก็ไม่ค่อยแข็งตึงแล้ว (ส่วนกรามนะคะ)

ตอนนี้ก็คือจะเน้นออกกำลังเดินเร็ว นอนพักให้พอ
แล้วก็กินข้าวให้ครบสามมื้อจะได้หายบวมไวๆค่ะ

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

40 วันผ่านไปเเล้ว

หน้าเริ่มจะยุบเป็นปกติแล้ว ชอบจัง ต่อให้บวม คนก็ไม่ค่อยจะสังเกตุเห็นเเล้วค่ะ
ตอนนี้คือออกไปซ่าได้แล้ว เว้นแค่งดเหล้ากับบุหรี่ต่ออีกสักพัก หุหุ

ตอนนี้เหลือต้องฝึกอ้าปากทุกวัน ยังรู้สึกปวดบ้าง ตอนอ้าสูงเกินไป
แต่ก็ทนคะจะได้กินข้าวคำโตๆ ได้แบบเดิม >.<

กลับ
บน ล่าง