รีวิวเสริมจมูก ทำปากกระจับ ปากบาง หมอชาติชายค่ะ

niraratqq

Junior Member
Registered
เข้าร่วม
28 มีนาคม 2014
สวัดดีค่ะ วันนี้มารีวิวเสริมจมูก และปากกระจับ ให้ดูค่ะ ตัดสินใจอยู่นานค่ะ กว่าจะทำ หมั้นใจในฝีมือคุณหมอแล้วจึงตัดสินใจทำกับหมอชาติชายค่ะ

ก่อนทำค่ะ

หลังทำ สัก 2 ชั่วโมงค่ะ

จมูกทำออกมาสวยดีนะ แต่ทำปากบางอันนี้ทำทั้งบน ทั้งล่างเลยใช่ป่าวจ๊ะ

ราคาเท่าไรคะทรงสวย

จมูกสวยจังคะ ใช้ซิลิโคนอะไรค่ะ ราคาเท่าไหร่

หายไวๆนะค้าบบบ

ตอนนี้ยังบวมอยู่เลย เลยยังไม่ค่อยเห็นทรงที่แท้จริง

รอชมอัพเดทค้าบ

จมูกสวยนะคะ ส่วนปากนี่หลังทำแอบหน้ากลัวนิดหน่อย แต่พอแผลหายทรงเริ่มเข้ารูปสวยค่ะ รอชมอัพเดตนะ

กลับ
บน ล่าง