รีวิวเสริมหน้าอก คลีนิกยอดฮิต แอบโซลูท บิวตี้ คลีนิก

tenjang

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
2 พฤษภาคม 2017
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาแชร์รูปรีวิวหลังเสริมหน้าอกค่ะ เผื่อสาวๆคนไหนกำลังหาข้อมูลอยู่
เพราะก่อนเสริมเราก็หาข้อมูลในเว็บไซต์ต่างๆเหมือนกันค่ะ เลยอยากจะมารีวิวบ้างค่ะ

หน้าอกเดิมๆแทบไม่มีเลยค่ะ (ไม่เคยถ่ายรูปก่อนเสริมไว้) จึงคิดอยากจะเสริมหน้าอก
หาข้อมูลค่อนข้างเยอะนะคะ และได้ลองโทรเข้าไปปรึกษาที่ แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก
และก็มีโอกาสได้เข้าไปปรึกษามาด้วยค่ะ กับคุณหมอชาติชาย ได้คำแนะนำเยอมากๆ
รู้สึกโอเคหลายๆอย่างทั้งสถานที่ การบริการ รีวิวคุณหมอและราคาที่ไม่ค่อยสูงมากค่ะ
จึงตัดสินใจเลือกเสริมที่นี่ค่ะ ด้วยซิลิโคนเมนเตอร์ ขนาด 400 ซีซี ทรงกลมเนื้อทราย

ก่อนวันผ่าตัดจะมีพนักงานโทรแจ้งถึงการเตรียมตัว การงดน้ำและอาหารและรายละเอียดอื่นๆค่ะ
และเราจะต้องตรวจสุขภาพก่อนผ่าตัดด้วย ตรวจที่ รพ.คามิลเลี่ยนทองหล่อ ได้เลย ใกล้ๆคลีนิก
และค่าตรวจไม่แพงด้วยค่ะ ประมาณ 1,200 เศษๆเอง ถูกมากเลยค่ะ สำหรับราคา รพ.เอกชนค่ะ

หลังเสริม 5 วัน

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 20 วัน

ปัจจุบัน 1 เดือนกว่าๆ

ตอนนี้รู้สึกมีความสุขมากค่ะ ที่ได้เสริมหน้าอกสวยๆเหมือนคนอื่นซักที ใส่ชุดไหนก็มั่นใจมากๆเลยค่ะ อิอิ
วันนี้ก็ขอจบกระทู้รีวิวเพียงเท่านี้นะคะ ขอบคุณสำหรับการรับชม และเข้ามาคอมเม้นท์ค่ะ บ๊ายบายค่ะ จุ๊บ​

กลับ
บน ล่าง