รีวิวเสริมหน้าอก เมนเตอร์ 400 ซีซี โดยคุณหมอชาติชาย

pamwerty

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
30 มีนาคม 2017
วันนี้เรามารีวิวเสริมหน้าอก ที่เสริมกับคุณหมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic
เป็นกระทู้รีวิวแรกในชีวิตเลยค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เข้ามาดูกันเยอะๆนะคะ
ก่อนที่จะเสริมหน้าอกก็ตัดสินใจหาข้อมูล เลือกสถานที่ ที่จะเสริมทำอยู่นานเลยค่ะ
ก็ได้มาเจอรีวิวของคุณหมอนี่แหล่ะค่ะ ก็ค่อนข้างพอใจในผลงาน และรีวิวเยอะมาก
เลยโทรไปที่คลีนิกและนัดปรึกษาค่ะ ก็บอกคุณหมอว่าอยากได้ใหญ่ๆ ซัก 400 cc
คุณหมอก็บอกว่า สามารถใส่ได้ค่ะ ก็โอเค วางมัดจำ จองคิว และไปตรวจสุขภาพ
เลือกซิลิโคนของเมนเตอร์ ทรงกลมค่ะ ทำทั้งทีก็เลือกแบบที่ดีที่สุดไปเลยดีกว่าค่ะ

ก่อนทำหน้าอกก็พอมีเนื้ออยู่บ้างแล้วค่ะ แต่ไม่ค่อยใหญ่มาก ต้องใช้ดันทรงตลอด
หลังเสริมมาก็พอใจมากๆนะคะ คิดว่าเป็นการผ่าตัดใหญ่ที่ค่อนข้างคุ้มค่ามากๆค่ะ
ไม่มีอาการอะไรที่น่ากลัวเลยค่ะ ส่วนมากจะมีแค่ปวดๆบ้างน หลังทำ 2-3 วันก็หาย
คุณหมอผ่าตัดแบบดมยาสลบค่ะ จะมีวิสัญญีดูแลตอนลบด้วยค่ะ น่ารักมากๆๆเลย
เพราะเข้าห้องผ่าตัดก่อนทำเราจะได้คุยกับวิสัญญีก่อนค่ะ ก็ซักประวัติ ถามนู่นนี่นั่น
คล้ายๆกับทเวลาที่เราไปโรพยาบาลอ่ะค่ะ ห้องผ่าตัดก็ดูได้มาตรฐานและดูสะอาด
ก็เลยค่อนข้างมั่นใจและอยากจะแนะนำเพื่อนให้ลองไปใช้บริการกันดูค่ะ ไม่ได้โม้

การบริการหลังจากที่เราเสริมไปแล้วก็โอเคค่ะ มีแถมคอร์สนวด และเลเซอร์แผล
ไปใช้บริการสาขาไหนก้ได้ และคุณหมอจะนัดตรวจทุกอาทิตย์เลยค่ะในช่วงแรกๆ
พนักงานที่คลีนิกก็เป็นกันเองดีนค่ะ ลูกค้าเยอะแต่จัดสรรภายในคลีนิกได้ดีเลยค่ะ

ปัจจุบันหน้าอกก็เริ่มเข้าทรงแล้วค่ะ แต่คิดว่น่าจะรออีกซักพักคงจะสวยกว่านี้นะคะ
เพราะคุณหมอบอกว่าจะเข้าที่ประมาณ 3-6 เดือนค่ะ แต่ตอนนี้หน้าอกก็นิ่มแล้วนะ
สัมผัสดูเหมือนธรรมชาติ เหมือนไม่ได้เสริมมาเลยค่ะ ทรงก็เริ่มสวยแล้วขึ้นเรื่อยๆ

3 Day

7 Day

14 Day

20 Day

40 Day

กลับ
บน ล่าง