รีวิวเสริมหน้าอก 25 วัน เมนเตอร์ 375 ซีซี #งานดี #งานธรรมชาติ

pintos

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
14 ธันวาคม 2016
สวัสดีก่อนเข้านอนค่ะ วันนี้เรามารีวิวเสริมหน้าอกที่เพิ่งไปเสริมมา ครบ 25 วัน แล้วค่ะ

เสริมซิลิโคนอเมริกา Mentor ไซส์ 375 CC ค่ะ ทำที่ Absolute Beauty Clinic ค่ะ แถวๆ ทองหล่อนี่เองค่ะ

ได้ของสมนาคุณเป็น คอร์สนวด คอร์สเลเซอร์ สปอร์ต บรา ค่ะ จำนวน 5 ครั้งค่ะ สปอร์ต บรา เนื้อผ้าดีมาก

[attachimg]378078[/attachimg]

ก่อนเสริมก็หาข้อมูลการเสริมหน้าอกไว้หลายๆ ที่เลยล่ะค่ะ รวมทั้งเข้าไปปรึกษาคุณหมอแต่ล่ะที่ มาด้วยค่ะ

แต่รู้สึกถูกโฉลก ไม่ใช่ซิ!! รู้สึกมั่นใจกับคุณหมอชาติชายค่ะ เพราะท่านแนะนำดี ไม่ขายของจนเกินไปด้วย

จึงตัดสินใจวางเงินมัดจำและนัดคิวผ่าตัดในอีก 7 วันต่อมาค่ะ นัดผ่าตรงกับวันศุกร์ เพื่อที่จะได้พักวัน ส-อา

เพราะมีเวลาค่อนข้างจำกัด และทำงานประจำด้วยคะ จึงมีเวลาหยุดไม่มาก ประจวบเหมาะกับมีคิวผ่าพอดี

วันผ่าตัดค่อนข้างตื่นเจ้นมากเลยค่ะ เพราะเป็นการผ่าตัดใหญ่ครั้งแรกเลย ใจสั่น ตัวสั่น กลัวไปหมดเลยค่ะ

แต่ยังดีที่ได้พี่ๆ และคุณหมอที่คลีนิกชวนคุย และพูดปลอบใจ ให้กำลังใจค่ะ เลยรู้สึกดี และหายกลัวขึ้นมา

ข้ามมาหลังผ่าตัดเลยนะค่ะ ตอนตื่นมาจาการผ่าตัดเสร็จแล้วจะรู้สึกแน่นๆ หน้าอกค่ะ เพราะมีผ่ารัดไว้แน่น

พอผ่านมา 1-2 ชม. จะเริ่มมีอาการปวดค่ะ แต่ไม่ได้ปวดมากนะค่ะ เหมือนปวดแผลปกติค่ะ ทานยาก็ทุเลา

1-3 วันแรกพยายามจะไม่ขยับตัวมากเท่าไรค่ะ เพราะกลัวจะเจ็บและปวดมากกว่าเดิม เลยพยามทำตัวนิ่งๆ

หลังจากคลายผ้าก็สบายตัวขึ้นเยอะเลยค่ะ ไม่มีอาการปวดแล้ว แต่จะมีเจ็บแปล๊บๆ เวลาขยับตัวบ้างนะค่ะ

เดี๋ยวมาดูรูปกันเลยดีกว่าค่ะ รูปไม่เยอะมากนะค่ะ

ก่อนเสริมค่ะ

หลังเสริม 3 วัน

หลังเสริม 4 วัน

หลังเสริม 5 วัน

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 10 วัน

หลังเสริม 12 วัน

หลังเสริม 20 วัน

หลังเสริม 25 วัน

ใครสนใจเสริมหน้าอก ติดต่อพี่คนนี้ได้นะค่ะ โทร 085-0930011 ไอดี ไลน์ italiiz

เป็นยังไงบ้างค่ะ ถูกอกอกใจกันไหมค่ะเพื่อนๆ ฝากกระทู้ไว้เป็นอีก 1 รีวิวสำหรับการตัดสินใจนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ​

กลับ
บน ล่าง