รีวิวเสริมหน้าอก 400 cc ทรงสวย ธรรมชาต ถูกใจมากๆค่

yummyoop

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
30 สิงหาคม 2017

มาม่ะๆๆ เข้ามาดูรีวิวฟาร์มโคนมกันเหอะ อิอิ ล้อเล่นนะคะสาวๆ รีวิวเสริมหน้าอกแน่นอนจ้า
เราเพิ่งไปเสริมหน้าอกมาประมาณ 1 เดือนค่ะ คิดว่าตอนนี้ทรงสวยหายบวมแล้ว เลยจะมารีวิวค่ะ

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าพื้นฐายเป็นคนที่มีหน้าอกนะคะ หน้าอกค่อนข้างคล้อยและเหลวค่ะ
ขนาดก็เล็กไปนิดนึง เลยมีความคิดที่อยากเสริมหน้าอกค่ะ ก็อยากได้ทรงเดิม แต่เพิ่มขนาดอีกนิด
คือที่อยากได้ทรงคล้อยๆเหมือนหยดน้ำ เพราะว่ามันดูธรรมชาตดีค่ะ ไม่เป็นกลมๆบล็อกๆ

รูปก่อนเสริมหน้าอกค่ะ คือเพื่อนๆลองดูนะคะว่าพอมีเนื้ออยู่แล้ว แต่ดูไม่ค่อยใหญ่และไม่เต่งตึง
เราก็เลยได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอ จริงๆคุณหมอแนะนำให้ยกกระชับขึ้นนิดนึง แต่ด้วยราคาที่สูงมากๆ
เลยขอคุรหมอเสริมอย่าวเดียว และขอเบือกไซส์เอง คุณหมอก็โอเคนะคะ เราก็เลือกเต็มลิมิตเลย
ก็คือขนาด 400 cc ซิลิโคนของ Mentor ราคา 75,000 บาทค่ะ ซึ่งราคาไมแพงเลย เพราะคลีนิกก็ดังมากๆ
ก็มีบวกค่ายา ค่าตรวจร่างกาย ประมาณ 2,500 บาท เบ็ดเสร็จก้ไม่เกิน 78,000 บาทค่ะ ราคากำลังดี

หลังเสริมประมาณ 14 วันค่ะ ทรงสวยถูกใจเรามากๆเลยค่ะ นี่แหล่ะค่ะที่ต้องการ คือไม่ใหญ่เกินไป
ไม่กลมๆเป็นบล็อกๆ เราชอบมากเลยค่ะ คือเวลาเข้าห้องน้ำส่องกระจก เห็นหน้าอกตัวเองแล้วภูมิใจมาก
คิดไม่ผิดเลยค่ะที่เลือกเสริมหน้าอก ตั้งแต่เสริมมาวันแรกจนถึงปัจจุบัน เราใช้ชีวิตตามปกติเลย
คือก็ออกไปข้างนอก ไปทำงาน ไปเดินเล่น เราแค่หยุดอยู่บ้านในวันเสาร์และอาทิตย์แค่นั้นจริงๆค่ะ

รูปปัจจุบันค่ะ เห็นไหมคะจากที่หน้าอกดูเล็กๆคล้อยๆ พอเสริมไปแล้วดูเต่งตึงมากเลยค่ะ ในรูป 1 เดือนค่ะ
เพื่อนๆชอบทรงแบบนี้กันไหมคะ? หรือชอบแบบไหนมาแชร์กันได้นะคะ เพิ่งเขียนกระทู้ครั้งแรกเลย
เข้ามาดู มาคอมเม้นท์กันเยอะๆนะคะ เดี๋ยวเราก็จะมาอัพเดทหน้าอกเรื่อยๆค่ะ

ปล. เสริมที่ Absolute Beauty Clinic เพื่อนๆคนไหนสนใจ ลองปรึกษาได้ที่ไลน์นี้นะคะ @absolute.beauty มี@

กลับ
บน ล่าง