รีวิวเสริมหน้าอก 400 cc Absolute beauty clinic ค่ะ

soda.kiku

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
23 กุมภาพันธ์ 2016
ตอนนี้ครบ 1 เดือน แล้วค่ะ อยากมารีวิว ให้ดู เรา ใส่ mentor 400 cc ค่ะ ดูเป็นธรรมชาติไม่เวอร์เท่าไหร่
ตอนนี้ ชอบมาก ดูมีเอว มีหน้าอก สัดส่วนชัดขึ้น ใส่เสื้อผ้ามั่นใจขึ้นเยอะมาก เรามีรูปก่อนทำและหลังตัดไหม มาให้ดู ด้วยนะ

ส่วน อันนี้ ได้ 14 วันตัดไหม แล้ว จร่า:D

นี้ เลย ครบ 1 เดือน แย้ววว ชอบมาก แผลแทบไม่เห็นแล้วค่ะ เนียน มาก ขอบคุณ คุณหมอชาติชาย Absolute beauty clinic มากค่ะ ทำให้สวย สมใจเลย

กลับ
บน ล่าง