รีวิว บอกลาสติเกอร์ตาสองชั้น ปรับชั้นตา ให้เท่ากันทั้งสองข้าง ไปเลยดีกว่า (The SiB Clinic)

newmaimai33

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
18 กรกฎาคม 2018

สวัสดีค่ะ เราชื่อใหม่นะคะ ใหม่จะมารีวิว การไปทำตาสองชั้นของใหม่ค่ะ

ปัญหาของใหม่คือ ตาของใหม่ สองข้างไม่เท่ากันค่ะ ข้างนึงสูงกว่า อีกข้างนึงค่ะ

ทำให้เวลาแต่งหน้า ต้องติดสติกเกอร์ตาตลอดเลยค่ะ

มีคนชอบกันตลอดว่า กรีดอายไลน์เนอร์ไม่เท่ากันบ้าง แต่งตาไม่เท่ากันบ้าง จิงๆ ตาเราไม่เท่ากันเลยแหละ

เป็นหาหาสำหรับเรามาก เลยอยากทำตาให้แล้วๆ ไปเลย

เวลาไปออกงานที ก็ต้องติดสติกเกอร์ตาสองชั้นแบบข้างเดียวตลอดเลย ใหม่เลยไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่

บางวันชั้นตาก็เท่ากัน บางวันก็ไม่เท่ากันค่ะ แล้วแต่อารมณ์ชั้นตา 5555

เพราะเหตุนี้เราเลย ตัดสินใจทำตาสองชั้นไปเลย จะได้ไม่ต้องมานั่งติดสติกเกอร์ทุกวันๆ ใหม่เซ็งมาก

ใหม่เลือกทำตาสองขั้นที่ The SiB Clinic ค่ะเพราะใหม่เห็นเพื่อนไปทำมาแล้วสวย

เลยถามจาเพื่อนๆค่ะว่าไปทำมากันที่ไหน เพื่อนแนะนำหลายคนเลย ใหม่เลยตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ

ใหม่ทำกับทีมแพทย์ของคลินิกนะคะ หมอที่ใหม่ทำชื่อว่าคุณหมอ R ค่ะ

กำลังจะเข้าห้องผ่าตัดแล้วตื่นเต้นมากๆๆ ค่ะ

คือแรกค่ะ หลังออกมาจากห้องผ่าตัด ไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดค่ะ หมอมือเบามาก

เราเลยชิวๆๆ คืนแรกตาไม่บวมมากค่ะ ชอบบ

หลังทำ 5 วันค่ะ แผลหมอทำให้สวยมาก รอยุบลงอีกค่ะ

มาดูรูปหลังทำกันค่ะ

14 วันค่ะ คุณหมอนัดมาตรวจที่คลินิกค่ะ แต่งหน้าได้แล้ว ตาแบบสวยมาก

ชั้นตาไม่สูงมาก ไม่ต้องมานั่งติดสติกเกอร์ตาแล้วจ้า

หลังทำตา หน้าสดก็รอดค่ะ แต่งหน้าแล้วก็ยิ่งสวยขึ้นไปอีกค่ะ

ต้องขอคุณหมอ R ที่ The SiB Clinic ด้วยนะคะ ที่ทำตาให้ใหม่ ออกมาได้สวย แก้ไขชั้นตาให้ใหม่เท่ากัน ตอนนี้ใหม่พอใจมาก ตอนนี้ สวยแบบที่เราต้องการแล้ว ไม่อยากทำอะไรเพิ่มแล้วค่ะ ถ้าเราสวยแล้วก็ต้องพอใจในความสวยนะคะ อยากเสพติดศัลยกรรม เดี๋ยวจะไม่เหลือหน้าเดิมเอา หมอที่นี่ทำให้ออกมาเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ ใหม่ต้องขอขอบคุณคุณหมอด้วยนะคะ