[รีวิว] เสริมหน้าอก Motiva ที่บาโนบากิ เข้าสู่สัปดาห์ที่ 8 EP.4

bbbgirl

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
7 กันยายน 2017
ใครยังไม่ได้อ่านตอนก่อนหน้า อ่านที่ลิ้งด้านล่างได้เลย

สวัสดีค่า
กลับมาอัพเดทรูปสัปดาห์ที่ 8 ให้ดูกันนะคะ

8 สัปดาห์หลังผ่าตัด ก่อนหน้านี้ลงแต่รูปใส่เสื้อชั้นใน ครั้งนี้เลยมาลงรูปที่ใส่เสื้อปกติบ้างค่ะ
ตอนนี้เริ่มใส่ชุดที่รัดๆได้แล้ว หน้าอกก็สวย แฮปปี้มาก

ฉันชอบชุดที่เน้นหน้าอกค่ะ จริงๆแล้วชุดนี้ซื้อไว้นานแล้ว แต่ก่อนหน้านี้ใส่ยังไงก็ไม่สวย
หลังผ่าตัดก็เลยเอามาใส่ครั้งแรก เพราะหน้าอกที่สวยได้รูป ทำให้หุ่นเข้ากับชุดค่ะ

ซ้ายก่อนผ่าตัด ขวาหลังผ่าตัดค่ะ
บิกินี่ตัวเดิม ดูภาพก่อนและหลังทำคนละเรื่องกันเลย...หน้าอกใหญ่มันก็ดีค่ะ แต่ต้องเป็นธรรมชาติ
ไม่โป๊ะถึงจะดีที่สุด ซึ่งแันพอใจกับมันมากๆ ถึงแม้ว่าตอนนี้ถ้าจับด้านบนมันนิ่มๆแล้ว
แต่ข้างล่างก็ยังรู้สึกว่าเสริมซิลิโคนลงไป อาจต้องรอให้มันเข้าที่กว่าเดิม น่าจะดีกว่านี้

ผ่านไป 8 สัปดาห์ สามารถนอนตะแคงได้สบายแล้ว แต่ว่ายังนอนคว่ำหน้าไม่ได้อยู่ดี
ดังนั้นเวลานอนก็ยังต้องระวังในส่วนนี้ ฉันว่าตัวเองคิดถูกที่เลือกเสริมหน้าอก Motiva ค่ะ
เพราะว่า Motiva เป็นซิลิโคนที่เพิ่งออกมาใหม่ ซึ่งมีความปลอดภัยและเชื่อถือได้
รวมไปถึงสัมผัส รูปทรง ความยืดหยุ่นเป็นธรรมชาติ
แถมที่บาโนบากิก็ยังออกแบบและเสริมหน้าอกที่สวยเข้ากับรูปร่างของฉัน
ซึ่งในจุดนี้ ต้องขอบคุณคุณหมอบันแจซังมากๆเลยค่ะ >_<

สำหรับรีวิวการเสริมหน้าอกด้วย Motiva ก็จบลงแค่นี้
ขอบคุณทุกคนที่ติดตามนะคะ