ลือแซ่ด ! เบลล่าบอกเพื่อนในห้องเรียน ชอบผู้ชายมีกล้าม..แบบพี่เวียร์

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
แอบซุ่มเรียน เพื่อที่จะได้คว้าปริญญาโทมาไว้ให้เป็นที่ภาคภูมิใจของคนในครอบครัวอีกใบ สำหรับสาว “เบลล่า ราณี” ที่ทั้งสวย และเก่ง เพราะไม่ว่างานจะรุมเยอะแค่ไหน แต่เจ้าตัวก็ไม่ขอทิ้งเรื่องการเรียนแน่นอน แต่ล่าสุดก็มีกระแสข่าวเม้าท์หลุดออกมาว่า ขณะอยู่ในห้องเรียนนั้นเบลล่า ได้นำรูปพระเอกหนุ่ม “เวียร์ ศุกลวัฒน์” มาโชว์ให้เพื่อนๆได้ดู พร้อมประกาศว่า ชอบผู้ชายมีกล้าม…แบบพี่เวียร์ ล่าสุดพอมีโอกาสได้เจอสาวเบลล่าเลยไม่พลาดที่จะสอบถาม งานนี้เจ้าตัวยิ้มแบบเขินๆและรีบออกมาปฎิเสธกับข่าวที่เกิดขึ้นทันที ตอนนี้เรียนป.โทเป็นอย่างไรแล้วบ้าง ? “ก็เริ่มเรียนป.โทที่วารสาร ธรรมศาสตร์ ปี1ค่ะ เพิ่งผ่านไปเทอมเดียว” เรียนหนักไหม ? “หนักมาก ไม่คิดเลยว่าจะหนักขนาดนี้ค่ะ งานค่อนข้างเยอะเหมือนกัน” ปรับตัวยากไหม เรื่องการแบ่งเวลา ? “ใช่ค่ะ ต้องแบ่งเวลาค่อนข้างยากเลย ตอนนี้ก็พยายามพกหนังสือไปทุกที่เลยค่ะ” แบบนี้ส่งผลให้เราเครียดหรือเปล่า ? “เครียดไหมเหรอ ก็มีนิดหนึ่งค่ะ กลัวเรียนไม่จบ แต่เหมือนเราก็ช่วยๆกันกับทางเพื่อนๆ มีติว พยายามไปติวกับเขาเยอะๆค่ะ” จะกระทบต่องานละครเราไหม ? “ไม่กระทบค่ะ คือเราแจ้งทางช่องเอาไว้แล้ว เหมือนทางกองถ่ายก็จะพยายามจัดสรรเวลาให้ไปเรียนให้ได้มากที่สุดค่ะ” เราวางแผนไว้จะให้จบตามเกณฑ์พร้อมเพื่อนๆเลยหรือเปล่า ? “ต้องจบตามเกณฑ์ค่ะ ก็ตั้งใจไว้” มันก็มีข่าวเม้าท์ออกมาอีกว่า […]

The post ลือแซ่ด ! เบลล่าบอกเพื่อนในห้องเรียน ชอบผู้ชายมีกล้าม..แบบพี่เวียร์ appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...