ว่อนเน็ต ! “อ๊อฟ ชนะพล” โดนมือดี สร้างไอดีไลน์ปลอม ตระเวณจีบเกย์

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
โดนอีกแล้ว หนุ่มหล่อช่อง 7 สี อ๊อฟ ชนะพล สัตยา เจอมือดีใช้ไลน์ปลอมแอบอ้างชื่อไปจีบเกย์ งานนี้ทำเอาเจ้าตัวฉุนจัด จนต้องออกมาโพสต์อินสตาแกรมชี้แจงว่าไลน์ดังกล่าวไม่ใช่ของตน พร้อมฝากให้ช่วยแชร์ด้วย ” ไอ้พวกคนชั่ว!!!มาอีกเเล้วครับแอบอ้างว่าเป็นอ๊อฟ ใช้รูปโปร์ไฟน์อ๊อฟ เเล้วไปคุยกับเกย์ไปจีบเค้า ทำให้ทุกคนคิดว่าผมเป็นเเบบนั้น ผมบอกเลยนะครับว่าระวัง มันอ้างไปคุยมาหลายๆคนเเล้ว มันเจตนาไม่ดีครับ ผมฝากทุกคนช่วยเเชร์ด้วยนะครับ ” ที่มา tnews

The post ว่อนเน็ต ! “อ๊อฟ ชนะพล” โดนมือดี สร้างไอดีไลน์ปลอม ตระเวณจีบเกย์ appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...