ศรีริต้า เคลียร์ ! “เบนซ์ พรชิตา” เสียบเล่นทายาทอสูร ไม่เกี่ยวถูกปลด

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
ทำเอานางเอกหน้าสวย “ริต้า ศรีริต้า เจนเซ่น” ถึงกับออกอาการงง กลางงานเปิดตัว “แอนลีนแคลเซียม 4 เท่า” กันเลยทีเดียว หลังมีกระแสข่าวเม้าท์มอยจากโลกโซเชียลว่าเจ้าตัวถูกถอดออกจากบทนำในละครรีเมกสุดสยอง ทายาทอสูร เพราะเจอผลกระทบจากเหตุการณ์แฉแหลกของนักแสดงรุ่นใหญ่ “เหมี่ยว ปวันรัตน์”จนเป็นเหตุให้นางเอกสาว “เบนซ์ พรชิตา” เข้าเสียบแทน!! ซึ่งงานนี้นอกจากสาวริต้าจะยืนยันชัดเจนว่าตนไม่เคยถูกทาบทามให้รับบทดังกล่าวมาก่อน จึงไม่มีเหตุผลอะไรให้ต้องถูกปลดแล้วนั้น เจ้าตัวก็ยังเผยต่ออีกว่าเรื่องของนักแสดงรุ่นพี่ที่เคยเป็นข่าวไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับตนเองอย่างที่หลายคนคิดแน่นอน… ล่าสุดมีข่าวว่าเราถูกถอดออกจากลดครเรื่องทายาทอสูร ? “ไม่เคยมีใครติดต่อริต้ามาเลยนะคะ ตอนนี้ที่ริต้ากำลังจะเล่นก็มีเรื่องเจ้าบ้านเจ้าเมือง ของพี่ไก่ วรายุทธ แค่เรื่องเดียวเองค่ะ” ที่ผ่านมาเราเคยมีโอกาสพูดคุยถึงละครเรื่องนี้บ้างไหม ? “ริต้าไม่ทราบนะคะ ของใครต้ายังไม่ทราบเลย” ตามข่าวเขาบอกว่าตอนแรกวางตัวไว้ว่าจะเป็นเรา แต่สุดท้ายก็เปลี่ยนให้ เบนซ์ เล่นแทน ? “จริง ๆ นะคะ ยังไม่มีการติดต่อริต้าเลย พวกรายละเอียดต่าง ๆ ทั้งบท ทั้งตัวผู้จัดริต้าก็ยังไม่ทราบว่าเป็นใคร เนื่องจากที่ผ่านมาไม่เคยมีใครติดต่อเข้ามาจริง ๆ” พอจะบอกได้ไหมว่าช่วงที่ผ่านมามีเรื่องไหนติดต่อเรามาบ้าง ? “มีแค่เรื่องเดียวของพี่ไก่ค่ะ เพราะว่าริต้ารับงานทีละเรื่อง ซึ่งตอนนี้ก็ตกลงรับไปเรียบร้อยแล้วค่ะ” ตั้งแต่มีข่าวว่าเราถูกถอดมันก็มีกระแสตามมาว่าเป็นเพราะเรื่องที่พี่เหมี่ยวโพสต์ ? “ไม่จริงเลยค่ะ ข่าวไม่จริงเลย เพราะพี่เหมี่ยวเป็นคนที่น่ารักมาก ทำงานก็ง่าย ร่วมงานก็มีความสุขดี เราไม่เคยมีปัญหาอะไรกันเลยค่ะ” ยืนยันว่าเราไม่ได้โดนถอดจากเรื่องทายาทอสูรแน่นอน ? “ไม่มีค่ะ เพราะยังไม่เคยมีการติดมาหาริต้าเลยจริง ๆ […]

The post ศรีริต้า เคลียร์ ! “เบนซ์ พรชิตา” เสียบเล่นทายาทอสูร ไม่เกี่ยวถูกปลด appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...