[ศัลยกรรมตา ปลูกถ่ายไขมัน] เปลี่ยนภาพลักษณ์ให้ดูสดใสได้ แค่ปรับช่วงตาเท่านั้นเอง - PART2

IminE

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
13 กันยายน 2018
สวัสดีค่ะ
มาดูความเปลี่ยนแปลงของสาวน้อยตาหวานท่านนี้กันนะคะ
ว่าหลังจากที่ลดบวมเต็มที่ รอยช้ำหายหมดแล้ว
จะสวย จะหวานขนาดไหน

สำหรับท่านที่เพิ่งเข้ามาที่เอนทรี่นี้ ย้อนไปดูความเป็นมาของเธอคนนี้ได้
ที่ลิงค์ด้านล่างนี้เลยค่ะ
เปลี่ยนภาพลักษณ์ให้ดูสดใสได้ แค่ปรับช่วงตาเท่านั้น PART1

รายการผ่าตัด
ปรับกล้ามเนื้อตา, เรียงไขมันใต้ตา, เปิดหางตา, ปลูกถ่ายไขมันทั่วใบหน้า

ประมาณเดือนนึงได้แล้วนะคะ
ถ้าไม่ได้บอกคนอื่นว่า ผ่าตัดมา เชื่อมั๊ยว่าไม่มีใครดูออก
เพราะเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ^^

หลังจากฉีดไขมันมา
พบกับปัญหาผิวเล็กน้อย พวกเรื่องสิวนะคะ
แต่ไม่เป็นไรค่ะ ^^~ เด่วก็ดีขึ้นเอง

กังวลเกี่ยวกับแผลหางตาที่เปิดมา
แต่ไม่มีรอยแผลเป็นเกิดขึ้นเลย สบายใจหน่อยค่ะ ><
ถึงแต่งหน้าเล็กน้อย ตาก็ดูโต ชอบมากจริงๆนะคะ

2เดือนหลังผ่าตัดนะคะ
จากที่ดู คิดเหมือนกันมั๊ยคะ ว่าอาการบวมทั้งหายแล้ว
เส้นตาสองชั้น ไม่หนาและไม่บางจนเกิดไป เป็นธรรมชาติ ชอบมากค่ะ ^^
ก่อนผ่าตัด ตากับคิ้วอยู่ห่างกันมาก เลยทำให้ตาดูปรือๆ
เหมือนคนง่วงนอน แต่ตอนนี้ตาโต ดูสดใส
พอใจกับผลลัพธ์การผ่าตัดมากค่ะ

เมื่อก่อน มีอายแชโดว์ที่ไม่สามารถทาได้
เพราะไม่เข้ากับตา แต่ตอนนี้แต่งหน้าโดยสีเหล่านั้นสบาย
แถมยังซื้อมาเพิ่มเรื่อยๆอีกนะคะ ~~
ความมั่นใจในตัวเองก็เพิ่มมากขึ้นด้วย ภาพลักษณ์เลยดูสดใสตามไปด้วยค่ะ
มีแต่คนชมกับภาพลักษณ์ใหม่ตอนนี้ ^^

3เดือนหลังผ่าตัด
ตอนนี้ลดบวมหมดแล้วนะคะ
ยังจำได้เลยนะคะ ว่าตอนปรึกษาคุณหมอ บอกคุณหมอไปว่า
ขอเส้นตาสองชั้นแบบที่ไม่บางจนเกินไป แต่ก็ไม่หนาจนเกินไป ㅋㅋㅋ
ยังคิดอยู่เลยว่ามันจะเป็นไปได้มั๊ยนี่
แล้วก็ออกมาเป็นแบบที่อยากได้จริงๆ คุณหมอเก่งมากจริงๆค่ะ !
ในส่วนของการเรียงไขมันใต้ตา ผลก็ออกมาดีมากนะคะ
ตาที่ดูหมองคล้ำหายไป
การเติมไขมันหน้าก็ทำให้ดูเด็กลง เลยคิดว่าอยากจะเติมเรื่อยๆ
ถ้าไขมันยุบตัวลงค่ะ ^^~

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ไลน์

LINE: @nanahospital.th
IG: nanahospital.th

FREE ล่าม
FREE คืน Tax Refund
FREE รถรับ-ส่ง
FREE ที่พัก
FREE ทรีทเม้นต์ลดบวมหลังผ่าตัด

NANA Hospital
492 Gangnam-daero, Gangnam-gu, Seoul, South Korea
Line ID : @nanahospital.th
Facebook : https://www.facebook.com/nanahospital.th
IG : https://www.instagram.com/nanahospital.th/
Blog : www.nanahospitalthai.blogspot.com
Phone number: +82-10-3135-6616 (Thai hotline)
e-mail : [email protected]