สุดฉุน ! บุ๋ม ปนัดดา สวนกลับ หลังโดนด่า “นมยาน บั้นท้ายย้อย”

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
ออกอาการปรี๊ดแตกอีกรอบสำหรับ สาว”บุ๋ม ปนัดดา” เมื่อจู่ๆ มีนักเลงคีย์บอร์ดมาคอมเม้นท์ในIG ส่วนตัวว่า..”พี่บุ๋ม เวลาใส่ผ้านมยานจังค่ะ เป็นถึงนางสาวไทย นมยาน บั้นท้ายย้อย อ้วน สวยแค่หน้า” ล่าสุดเจ้าตัวได้โพสต์ภาพของIGดังกล่าว พร้อมข้อความแบบจัดเต็มว่า… “ไม่ทราบว่าไอจีมีคนไปแอบเล่นรึเปล่าคะ มีข้อความแบบนี้เม้นท์มา ! แต่ถ้าเม้นท์เองจริง ก็ขอขอบคุณที่ชมว่าหน้าสวย พี่เองก็จะ 40 แล้ว ลูกก็ 8 ขวบแล้ว งานก็เยอะ ไม่ใช่สาว ๆ รูปร่างของพี่มันคงไปขัดหูขัดตาคุณจริง ๆ คุณถึงต้องเม้นท์มาขนาดนี้ จะพยายามดูแลตัวเองนะคะ ขอบคุณที่เตือนสติ แต่พี่อยากจะบอกคุณว่า บั้นท้ายพี่ไซส์ 40 มาตั้งแต่วันประกวดเมื่อ 14 ปีก่อน จนบัดนี้มันก็ไม่ได้ลดรึใหญ่กว่าเดิม ส่วนนมยาน… พี่ขอยืนยันว่าไม่มีทาง เพราะพี่ทำนมขนาดสัปเหร่อเผาเหลือแต่ขี้เถ้า นมยังตั้งเต้าทิ่มตาสัปเหร่อเลยค่ะ ! น้องคะ เท่าที่ดูจากไอจี ! น้องดูมีชีวิตครอบครัวที่มีความสุขนะ อาจจะมีเหนื่อยบ้าง เครียดบ้าง พี่เข้าใจ คงอยากหาที่ระบาย พี่ให้อภัยหนูนะ […]

The post สุดฉุน ! บุ๋ม ปนัดดา สวนกลับ หลังโดนด่า “นมยาน บั้นท้ายย้อย” appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...