หน้าอกสวยได้ใจ ที่.... Absolute Beauty Clinic

phouang.p

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
15 มกราคม 2018

วันนี้จะมาร่ีวิวการศัลยกรรมเสริมหน้าอกค่ะ...

ครั้งนี้ถือว่าเป็นการทำศัลยกรรมครั้งใหญ่ของเราเลยค่ะ ส่วนมากจะเป็นการผ่าตัดเล็กๆ
เหตุผลที่ต้องการเสริมหน้าอกเพราะว่า ต้องการเติมเต็มสิ่งที่ขาดหาย(ฮ่าๆๆ)ให้ได้สัดส่วนมากขึ้น
เสริมสร้างความมั่นใจให้กับตัวเองด้วยค่ะ อยากเสริมมานานแล้วค่ะ แต่เพิ่งจะพร้อมช่วงนี้ค่ะ

ต้องบอกก่อนนะคะว่าเราอยากเสริมแค่พอดีๆให้เข้ากับรุปร่าง ไม่ได้อยากได้ใหญ่จนเกินไป
ก็เลยปรึกษาเรื่องขนาดกับคุณหมอ ก็ได้มาลงตัวอยู่ที่ 400cc ค่ะ เสริมทรงกลม ผิวทราย Mentor
เสริมเสน็จไม่ต้องนอนคลีนิกค่ะ ราคาเสริม 80,000 บาทค่ะ เสริมกับคุณหมอชาติชายค่ะ
ถ้าเป็นคุณหมอโภคินราคา 70,000 บาทค่ะ ผลงานไม่ต่างกันเลยค่ะ สวยเป๊ะเหมือนกันเลย
แต่วันที่เราว่างคุรหมอโภคินคิวเต็มก็เลยเปลี่ยนมาทำกับคุณหมอชาติชายแทนค่ะ เพิ่มอีก 10,000 บาท

ตอนนี้ก็เสริมได้ 2 เดือนแล้วค่ะ ตอนแรกๆยังไม่ค่อยชินกับหน้าอกใหม่เท่าไรคะ ยังแปลกๆ
แต่ตอนนี้ก็ปรับตัวได้แล้วค่ะ ชอบหน้าอกมากๆค่ะ ขนาดกำลังพอดี ทรงดูสวยเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อกๆ
ประทับใจในฝีมือคุณหมอมากๆค่ะ คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปมากๆเลยค่ะ มาชมกันค่ะๆ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 5 วัน

หลังเสริม 2 เดือน

กลับ
บน ล่าง