หมดเวลาแถ ! เอ-วิทิต “อนาจาร” หรือ “สมยอม” กับคำถามที่ต้องตอบ ?

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
ดูเหมือนจะดิ้นไม่หลุดสำหรับ “เอ-วิทิต แลต” ที่ล่าสุดเพิ่งโดนกล่าวหาว่าทำอนาจารนักศึกษา ซึ่งฝ่ายหญิงผู้เสียหายก็ออกมาให้ข่าวว่าโดนล่อลวง จนเจ้าตัวต้องตั้งโต๊ะแถลงข่าวถึงเรื่องราวทั้งหมด พร้อมยันเสียงแข็ง “ผมไม่ผิด!!” แต่ยังมีคำถามอีกหลายคำถามที่ยังไม่ได้คำตอบ และอีกหลายคำถามที่หลายคนได้แต่คิดไว้ในใจ “ไม่กล้าถาม” แต่วันนี้เรา “จะถาม!!” รายการ “คนดังนั่งเคลียร์” ทาง “ช่อง 2” บันเทิง..ถึงรส ถึงคุณ ขอดึงตัว “เอ-วิทิต” มาเคลียร์ทุกคำถาม ตอบทุกประเด็นแบบชัดเจนที่สุด ตรงไปตรงมาที่สุดและคงต้องบอกว่าโปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านบนสัมภาษณ์นี้ เพราะคำถามและเนื้อหา 18+ เ ท่านั้นจริงๆ อนาจาร ? “ตอนนี้ในทางกฎหมายก็ยังไม่ได้มีการตั้งข้อหาใดๆ ทั้งสิ้นว่า เราไปทำความผิดจริงหรือเปล่า เพราะตอนนี้อยู่ในช่วงที่ต้องให้ปากคำ สืบพยานทางฝ่ายผู้เสียหายอย่างที่เขาบอก” ผู้เสียหายบอกไปเป็นเอ็กซ์ตร้าหนัง และจ่ายตังค์ 2,000 ? “เหตุการณ์ตรงนั้นมีการจ่ายตังค์อะไรกัน ผมไม่ทราบ ผมบอกไปตั้งแต่ตอนแรกแล้วว่าเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นทั้งหมดมันจะมีบางพาร์ทที่ผมอยู่ด้วย และบางพาร์ทที่ผมไม่ได้อยู่ด้วย ที่ผมจะพูด ณ วันนี้คือพาร์ทที่ผมอยู่ด้วยทั้งหมด ไอ้ตรงไหนที่ผมอยู่ ผมก็จะบอกว่าอยู่ ไอ้ตรงนี้ผมไม่อยู่ก็จะบอกว่าไม่อยู่” วันนั้นเมาแอ๋ ? “ผมเป็นคนมาทานแอลกอล์ฮอล์นะครับ ใครๆ […]

The post หมดเวลาแถ ! เอ-วิทิต “อนาจาร” หรือ “สมยอม” กับคำถามที่ต้องตอบ ? appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...