หยุนหนานไป๋เหยา กินแบบไหนดี

surgerycare

Junior Member
Registered
เข้าร่วม
14 พฤศจิกายน 2013
สวัสดีค่ะวันนี้จะมาแนะนำหยุนหนานไป๋เหยา สมุนไพรลดบวมช้ำที่พี่ๆน้องๆสอบถามกันมาเยอะมากๆ ว่าช่วยเรื่องอะไร ทานแบบไหนดี ต้องทานยยังไง ไปดูกันเลยค่ะ

หยุนหนานช่วยเรื่องอะไร?
หยุนหนานไป๋เหยา เป็นสมุนไพรจีน มีส่วนประกอบสำคัญมาจาก ชานชี หรือเถียนชี เป็นพืชสมุนไพรจีนอยู่ในตระกูล “ โสมคน” สรรพคุณ โดดเด่นในเรื่อง ช่วยบรรเทาอาการปวดและลดการอักเสบของแผลผ่าตัด ช่วยสร้างเลือด ห้ามเลือด และ ลดอาการบวมช้ำ จากการทำศัลยกรรมได้ดี ส่งผลให้ระยะเวลาพักฟื้นน้อยลง

น้องๆทราบสรรพคุณ ของหยุนหนานกันไปแล้วนะคะ คำถามต่อไป

หยุนหนานไป๋เหยามมีกล่องเขียวและกล่องแดง ทานแบบไหนดี ?

หยุนหนานไป๋เหยาทั้ง2แบบช่วยลดอาการบวมช้ำได้ดีค่ะ ต่างกันที่หยุนหนานไป๋เหยากล่องเขียวจะใช้โสมคุณภาพดีกว่ากล่องแดง เห็นผลไวกว่า และลูกค้านิยมมากกว่าค่ะ

อ่านมาถึงตรงนี้พี่ๆน้องๆอาจจะตัดสินใจเลือกททานกันได้แล้วใช่ไหมคะ งั้นเรามาดูคำถามสุดท้ายกันนะคะ

หยุนหนานไป๋เหยาทานอย่างไร ต้องเริ่มทานก่อนกี่วัน?
หยุนหนานไป๋เหยาเราจะทานเม็ดส้มครั้งละ2เม็ดหลังอาหาร3มื้อนะคะ

ส่วนเม็ดแดงจะขึ้นอยู่กับแต่ละเคสค่ะ เคสทานก่อนทำและหลังทำจะทานต่างกันนะคะ

เบื้องต้นการทำศัลยกรรมเราจะใช้หยุนหนานไป๋เหยา 3-6 แผง ทานล่วงหน้า 3-6 วัน ยาวไปจนหลังผ่าค่ะ แต่ละเคสจะทานไม่เหมือนกันขึ้นอยู่กับ เคสที่ผ่า ร่างกายลูกค้า และออเดอร์ชุดที่สั่งด้วยนะคะ สามารถทักมาปรึกษาแอดมินได้เลยนะคะ แอดมินจะแนะนำแบบเคสต่อเคส และจัดชุดที่เห็นผลดีที่สุดให้ลูกค้าค่ะ

แอดมินมีรีวิวมาให้ชมประกอบการตัดสินใจค่ะ
เคสที่สองเป็นเคสที่ลูกค้าทานหลังทำมาแล้ว 1 อาทิตย์ จากรูปจะเห็นได้ชัดเลยนะคะว้ามีการบวมและเขียวช้ำมาก ลูกค้าท่านนี้ทานหยุนหนานเขียว 3กล่อง และเหล่งเอี๊ยง EXTRA 1ห่อค่ะ หลังทาน7วันลูกค้าอาการบวมเขียวช้ำลดลงเยอะมากเลยค่ะ

ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-care.lnwshop.com/

สำหรับสาวๆ หนุ่มๆ ที่มีแพลนศัลย์ อยากหายไวสวยเร็ว มีเวลาพักฟื้นน้อย ปรึกษาเราเลยค่ะ Line : @surgerycare , Tel. 097-447-5573

กทม. ปริมณฑล ต้องการสินค้าด่วน ทางร้านมีบริการเรียกแมสนะคะ

ไฟล์แนบ

81.5 KB · ดู: 0
    273.3 KB · ดู: 0
  • 7 วัน.jpg
    7 วัน.jpg
    321.7 KB · ดู: 0
กลับ
บน ล่าง