จมูก อยากทำศัลยกรรมจมูก และฉีดไขมันที่เกาหลี

Nitchanan

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
8 มีนาคม 2019
สวัสดีค่ะ ดิฉัน อยากทำจมูกและฉีดไขมันหน้าเด็กที่เกาหลีค่ะ
อยากทราบว่า มีรพไหนดี และราคา ระหว่างมีเอเจนและไม่มีเอเจน ต่างกันมากไหมคะ

ขอบพระคุณ สำหรับคำตอบนะคะ :))

เราทำ จมูกกับตา และฉีดไขมัน ที่ nana hospital ค่ะ อยุ่แถวคังนัม
คุณหมอ มืออาชีพ ทำออกมาสวยธรรมชาติมากค่ะ
แต่เราไปเองนะคะ เพราะทางรพ มี เจ้าหน้าที่คนไทยคอยดูแลค่ะ ติดโดยตรงกับทางรพได้เลย
ราคาถ้าผ่านเอเจนซี่ น่าจะแพงกว่านิดหน่อย แต่ได้ความสะดวกสบายค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ จะเก็บไว้เป็นอีกตัวเลือกหนึ่งค่ะ ไม่ทราบว่ามี ช่องทางการติดกับทางรพ ไหมคะ อยากศึกษาข้อมูลดู

ถ้าทำจมูกทรงแบบเกาหลีที่ไทยก็มีนะคะ ของอัคราคลินิก เราว่าทำออกมาสวยเลย ไม่เป็นแท่ง เค้ามีจมูกให้เลือกหลายทรงมาก