อยากหน้าใส ต้องทำไงดี

เป็นเหมือนกันเลย เราก็อยากรู้

นั้นนะสิ เราก็อยากรู้เหมือนกันเลย

เราลองหาข้อมูลมาบางคนก็ใช้ครีม บางคนก็มีวิธีอื่นๆ เราเลือกไม่ถูกเลยว่าจะใช้วิธีไหนดี

เหมือนเราเลย งง ไปหมดแล้ว

ดื่มน้ำสะอาด ล้างหน้าด้วยน้ำสะอาด น่าจะพอช่วยได้นะค่ะ

• Like
การตอบรับ: ttal
เรากลัวทำไปแล้วไม่ถูกกับหน้าของตัวเอง กลัวหน้าเสียกว่าดิม

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวจะลองทำดูนะค่ะ

ขอบคุณจร้า มีคนมาตอบแล้ว

เย้ๆๆ เราต้องเอาไปลองทำดูแล้ว เผื่อจะหาย

นั้นนะสิ ข้อมุลแต่ละข้อมูลเยอะจริงๆ

หาข้อมูลจนข้อมูลตีกันไปหมดแล้ว 555

เนอะๆ เดี๋ยวคงเอาเข้ามาผสมกันมั่วไปหมด อิอิ

555 เราว่าถ้าเป็นอย่างนั้นหน้าเราคงแย่กว่าเดินมั้ง

อิอิ เราไปเจอใช้โยเกิตแล้วหน้าใส จริงไหมเนีย

นั้นนะสิ เรายิ่งชอบกินอยู่ด้วย

กินแล้วหน้าจะใสไหม 555