อยากเสริมจมูกค่ะ ช่วยแนะนำหน่อย

Piccolina

Junior Member
Registered
เข้าร่วม
27 พฤศจิกายน 2013
รบกวนช่วยดูรูปหน้าให้หน่อยนะคะส่วนใหญ่มีแต่คนทักว่ าจมูกสั้นถ้าไปเสริมจมูกแร้วจะออกมาไม่สวย กังวลยุเหมือนกัน ในใจก้อมีแบบจมูกที่อยากทำแต่ไม่แน่ใจว่าจมูกแบบนี้ค วรจะเลือกเสริมแบบไหนถึงจะเข้ากับหน้าอ่ะคะ รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

• Like
การตอบรับ: Benjy
รอรูปนะครับ

จมูกสั้นก็เสริมได้ครับ

ทำให้เหมาะสม ให้พอดี ก็สวยได้ครับ

แต่อาจจะไม่ได้ปลายยาว จมูกหยดน้ำ

หากเนื้อไม่อำนวยครับ

แต่หากได้หมอที่เก่งๆ ก็สวยขึ้นได้ครัับ

freshnight;n3614 ได้กล่าว:
จมูกสั้นก็เสริมได้ครับ ทำให้เหมาะสม ให้พอดี ก็สวยได้ครับ แต่อาจจะไม่ได้ปลายยาว จมูกหยดน้ำ หากเนื้อไม่อำนวยครับ แต่หากได้หมอที่เก่งๆ ก็สวยขึ้นได้ครัับ
ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำ คิดว่าจะไปเสริมจมูกกับหมอเฉลิมค่ะ แต่คิวยาวมากเปิดจองคิวอีกที วันที่2 มี.ค. 57 ค่ะ แต่ก้อจะรอ ตอนนี้ลงรูปแล้วรบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

นี่เปนแบบจมูกที่อยากทำค่ะ อายนิดๆนะคะเนี่ยเพราะที่เลือกมาจมูกระดับซุปตาร์เรย 555 แต่ไม่รู้ว่าจมูกแบบขวัญจะทำได้ไหม ยังงัยช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ

ถ้าอยากได้จมูกเหมือนแบบ ต้องทำกับคุณหมอที่มีฝีมือและประสบการณ์ในการเหลาซิลิโคนเลยอ่ะครับ สำหรับคุณหมอเฉลิมที่จขกท. จะไปทำ คิดว่าทำได้แน่ครับ เอาใจช่วยนะครับ

0pEL;n3681 ได้กล่าว:
ถ้าอยากได้จมูกเหมือนแบบ ต้องทำกับคุณหมอที่มีฝีมือและประสบการณ์ในการเหลาซิลิโคนเลยอ่ะครับ สำหรับคุณหมอเฉลิมที่จขกท. จะไปทำ คิดว่าทำได้แน่ครับ เอาใจช่วยนะครับ
ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำแนะนำ จมูกแบบขวัญถ้าจะเสริมตามแบบที่เลือกจะต้องเสริมปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังหูหรือเปล่าคะ เพราะว่าเปนคนจมูกสั้นกลัวเสริมออกมาแล้วปลายมันเชิดอ่ะคะ

Piccolina;n3683 ได้กล่าว:
ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำแนะนำ จมูกแบบขวัญถ้าจะเสริมตามแบบที่เลือกจะต้องเสริมปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังหูหรือเปล่าคะ เพราะว่าเปนคนจมูกสั้นกลัวเสริมออกมาแล้วปลายมันเชิดอ่ะคะ

ถ้าเสริมกับคุณหมอเฉลิมอาจไม่ต้องก็ได้ครับ ถ้าเนื้อจมูกคุณขวัญพอ แต่เท่าที่ดูน่าจะพออยู่นะครับ ยังไงวันที่ได้ไปทำ ปรึกษากับคุณหมอเฉลิมอีกทีก็ได้ครับ

0pEL ได้กล่าว:
Piccolina;n3683 ได้กล่าว:

ถ้าเสริมกับคุณหมอเฉลิมอาจไม่ต้องก็ได้ครับ ถ้าเนื้อจมูกคุณขวัญพอ แต่เท่าที่ดูน่าจะพออยู่นะครับ ยังไงวันที่ได้ไปทำ ปรึกษากับคุณหมอเฉลิมอีกทีก็ได้ครับ
ขอบคุณค่ะ ต้นเดือนหน้าขวัญว่าจะเข้าไปปรึกษากับคุณหมอเฉลิมค่ะว่าจะทำแบบไหนถึงจะเข้ากับหน้า เดวคุณหมอบอกว่ายังงัยจะมาเล่าให้ฟังนะคะ. แต่กว่าจะได้เสริมจิงๆก้ออีกหลายเดือนเลยค่ะเพราะคิวยาวมาก. แต่ก้อจะรอค่ะ

รอฟังคุณขวัญนะครับ ^_____^