อัพไซส์หน้าอก ให้ใหญ่ ไฉไลกว่าเดิม

mochcha

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
16 กุมภาพันธ์ 2018

สวัสดีค่ะ อยากมารีวิวโชว์หน้าอกค่ะ เพิ่งครบ 1 เดือน
เป็นการเสริมหน้าอกครั้งแรกของเราเลยค่ะ ตอนแรกก็กลัวมากๆเลย
แต่ความอยากสวยมีมากกว่า เลยมองข้ามความกลัวไปได้ค่ะ
เสริมขนาด 325cc เป็นไซส์ที่คุณหมอแนะนำว่าเข้ากับสรีระ ก็เชื่อใจคุณหมอ
เพราะว่าหน้าอกเดิมก็พอมีบ้าง เสริมไซส์เล็กๆก็สามารถทำให้ใหญ่ได้
ซิลิโคนของ Mentor นะคะ ยี่ห้อนี้ค่อนข้างดัง และมีชื่อเสียงในวงกว้างค่ะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 3 สัปดาห์

หลังเสริม 1 เดือน

เราเสริมที่ Absolute Beauty Clinic ค่ะ ดูจากผลงานและรีวิวต่างๆ
เลยค่อนข้างมั่นใจที่นี่มากๆค่ะ ไม่ค่อยได้เห็นเคสหลุดหรือเคสไม่สวยเลยค่ะ
การผ่าตัดใช้วิธีดมยาสลบค่ะ มีวิสัญญีดูแลตลอดเวลาที่เราสลบเลยค่ะ
ไม่บวกเพิ่มจากราคาเสริมนะคะ ทำเสร็จก็สามารถกลับบ้านได้เลย มีปวดๆบ้าง
แต่ก็ไม่ได้ทรมานนะคะ ตอนแรกก็กังวลอยู่นานเลยค่ะ กลัวเจ็บ กลัวทรมาน
จิตตกมากๆ แต่พอทำออกมาแล้วโล่งใจมากๆค่ะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยเพื่อนๆ

ใช้เวลาพักฟื้นอยู่บ้านประมาณ 3 วันค่ะ หลังจากนั้นไปทำงานได้ปกติ
แต่จะใส่เสื้อในแบบทั่วไปไม่ได้ค่ะ ต้องใส่แบบซัพพอร์ทเท่านั้น 6 เดือนเลยค่ะ
ป้องกันหน้าอกคล้อย และให้หน้าอกเข้าทรงเร็วขึ้น ช่วยพยุงเต้านม
ตอนนี้ก็เริ่มนวดแล้วค่ะ หน้าอกยังแข็งๆอยู่บ้างค่ะ อาจจะแค่ 1 เดือนเองค่ะ
ต้องหมั่นนวดเช้าเย็นค่ะ หน้าอกจะได้นิ่มเร็วๆค่ะ นวดเองบ้างไปนวดคลีนิกบ้าง

เดี๋ยวเราจะมารีวิวบ่อยๆนะคะ ฝากติดตามด้วยนะคะเพื่อนๆ​

กลับ
บน ล่าง