อายุแค่เป็นตัวเลขเท่านั้น

vany kim

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
9 สิงหาคม 2016
อายุแค่เป็นตัวเลขเท่านั้น

รายการศัลยกรรม
-ลิฟติ้ง
-ทำตา
-ทำจมูก
-แดไขมัน

สวัสดีค่ะ ฉันเป็นแม่บ้านธรรมดาๆ อายุ46 มีลูก2คนคะ
ตั้งแต่คลอดลูกหน้าฉันก็เริ่มแก่เรื่อยๆค่ะ
เวลาส่องกระจกรู้สึกเศร้ามาก
ปัญหาใหญ่สุดสำหรับฉันก็ผิวหน้าหย่อนคล้อย
ตั้งแต่หน้าหย่อนเห็นรีวรอยชัดและหน้งตาตกด้วยค่ะ
แก่แล้วก็เริ่มมีเหนียงด้วย!!!!
เห็นร่องแก้มชัดแล้วก็ใต้ตาหย่อนจนฉัน
ใกล้เป็นโรคซึมเศร้าค่ะ
ฉันดูแลตัวเองดีเหมือนกันนะคะ
ไม่ใช่ว่าไม่ดูแลเลยหน้าแบบนี้
ฉีดผิลเลอร์ โบท็อก ทำมานานแล้วแต่
ได้ผลแป๊บเดียว เลยหาวิธีที่ทำให้
หน้าเด็กนานค่ะ
ได้เจอศัลยกรรมลิฟติ้งและฉีดไขมัน
ลิฟติ้งอยู่ได้ประมาณ5ปี ไขมันเป็นถาวร
แต่อันนั้นก็เป็นศัลยกรรมต้องวางยา
ตอนแรกๆก็เลยตัดสินใจยากหน่อยค่ะ
สุดท้ายไปปรึกษาที่โรงพยาบาล
ที่ปรึกษาบอกว่า
หน้าสวยอยู่แล้ว ถ้าทำหน้าเด็กลง
ประมาณ10กว่าได้!!!
ด้ยินแบบนี้แล้ว ตื่นเต้นมากเลยค่ะ
ผู้หญิงอย่าหยุดสวย~

หลังทำศัลยกรรม 3วัน
รายการทำศัลยกรรม – ศัลยกรรมตา จมูก ลิฟติ้งหน้า
ฉีดไขมัน ดึงหน้าผาก นะคะ (เยอะจัง)
ผ่าประมาณ7ชั่วโมงค่ะ
หลังผ่าเสร็จเห็นกระจกดูหน้าตัวเองแล้ว
ตกใจมากๆๆๆๆ บวมเยอะจริงค่ะ
ฉีดไขมันเลยไม่ได้ทำประคบเย็นด้วย
พยายบาลบอกว่าอาการบวมม่เยอะ
ถ้าเปรียบเทียบกับคนอื่น
หลังจากนั้นฉัน เดินเล่นบ่อยมาก
เพราะเดิ่นเล่นดีกับอาการบวมลดลง
วันที่3 บวมเยอะสุดนะคะ
แต่ก็เห็นเลยว่าหน้าเด็กลง แหะๆ
ตอนนี้ดื่มน้ำฟักท้องอยู่คะ ^^

หลังทำศัลยกรรม 7วัน
มาแล้วค่า 7วันแล้ว ครบ1อาทิตย์แล้วคะ
ยังเจ็บๆอยู่แต่ก็อดทนได้นะคะ
อาการบวมก็หายเร็วมาก
วันนี้ไปตัดไหมที่โรงพยาบาลมาค่ะ
เจอลูกค้าอีกคนหนึ่งที่ทำศัลยกรรม
พร้อมกับฉัน หน้ายังบวมเยอะและตาแดง...
เคสฉันไม่บวม ไม่มีช้ามจิงด้วยคะ
หน้าตึง จมูกพุ่งๆ สวยๆนะคะ

หลังทำศัลยกรรม 14วัน
2อาทิตย์แบ้วคะ ~~~
เวลาผ่านไปเร็วมากค่ะ
ลิฟติ้งหน้าทำพร้อมทำดึงหน้าผากด้วยก็ดีนะคะ
ถ้ามีเพื่อนจะทำลิฟติ้งฉันจะแนะนำ
ทำแบบนี้ค่ะ ลิฟติ้งหน้าไม่รวมหน้าผากซึ่ง
ฉันเองมีรีวิวรอยที่หน้าผาก
เยะเหมือนกัน เลยทำด้วยกันค่ะ

หลังทำศัลยกรรม 1เดือน
พอใจมากๆค่ะ
อาการบวมก็เกือบยุบลงหมดแล้ว
ช่วงนี้ถือกระจก
ดูหน้าตัวเองตลอดคะ
เพื่อนๆมาชมว่าหน้าเล็กลง
หน้าเด็กด้วย ถามด้วยว่าฉันทำศัลที่ไหน
เวลาออกข้างนอก ตื่นเต้นด้วยว่า
คนอื่นจะชมอย่างไร 5555555
ตอนแรกที่ปรึกษาบอกว่า ทำแล้ว
ดูอายุน้อยกว่า10ปีแน่ๆ
อันนี้ไม่ใช่พูดเล่น จริงๆด้วยคะ
ขอขอบคุณคุณหมอ ที่ปรึกษา
และทุกๆคนที่ช่วยฉันมาถึงนี้ได้คะ

★งานปรึกษาศัลยกรรมกับแพทย์เกาหลีรายการ
LET ME IN ศัลยกรรมพลิกชีวิต ★

คุณหมอ บินตรงไปกรุงเทพ 26-27 พฤศจิกายนนี้
จองด่วนจำนวนจำกัดนะจ๊ะ
โปรโมชั่น+สิทธิพิเศษมากมาย รับรองว่าหน้าเปลี่ยนแน่นอน!!
เปิดจองงานปรึกษา พร้อมส่วนลดพิเศษในงาน ใครที่อยากเจอคุณหมอตัวจริงที่กรุงเทพ พร้อมส่วนลด +ที่พักฟรี จองเลยค่า! รับจำนวนจำกัดนะคะ!!!
วิธีการจองปรึกษา

1.โอนค่าปรึกษา จำนวน 1000บาท/1ท่าน
ไปที่บัญชีด้านล่างนะคะ

ปรึกษา ประเมินราคาฟรี
▶แอดไลน์ : @beautysecrets.k (มี@ด้วยนะคะ)
▶ภาษาไทย โทร : +82-10-48248980
ศัลยกรรมเกาหลี - Beautysecretskorea ของเรา
ให้คำปรึกษาทุกขั้นตอนจากผู้เชี่ยวชาญ

โรงแรมฟรี(ตามโปร)
ล่ามดูแลนอก รพ
รถ รับส่งสนามบิน
บริการพรีเมี่ยม
โปรโมชั่นพรีเมี่ยม ทุกๆเดือน

กลับ
บน ล่าง