อาร์ม KPN อัพหน้าถี่ อาจมีสิทธิติดโผ ดาราเสพติดศัลยกรรม

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
ช่วงหลังๆ จะเห็น อาร์ม KPN หรือ อาร์ม ศิริพงษ์ วสุนันต์ เดินเข้าออกคลินิกเสริมความงามเป็นว่าเล่น ส่วนในไอจี IG@arm_kpn ก็โพสต์ภาพอัพเลเวลหน้าอยู่เป็นเนืองๆ พอย้อนไปดูหน้าตาก็ช่างแตกต่างจากตอนเข้าประกวด KPN Award 2011 อยู่มากโขเลยทีเดียว ก็เลยต้องสอบถามให้รู้ความกันเสียหน่อย ได้เจอเจ้าตัวก็สอบถามได้เผยว่า “ก็มีทำหน้า ดูแลตัวเองอยู่เรื่อยๆครับ ไม่บ่อยนะครับ(หัวเราะ)แค่เรื่อยๆเอง ส่วนตัวก็มีทำ ทรีชเมนท์ ทำหน้าเรียวบ้าง แต่ไม่ได้ศัลยกรรมเป็นชิ้นเป็นอัน ยังไม่มีซิลิโคนเป็นของตัวเองครับ” ทำบ่อยๆแบบนี้คิดว่าตัวเองเสพติดศัลยกรรมหรือปล่าว “ผมคิดว่าไม่นะครับ(คนทำก็คิดว่าไม่มีใครติดนะ) ก็ไม่ได้บ่อยขนาดครับ ถ้ามีเวลาก็ต้องดูแลตัวเองครับ ไม่งั้นตามคนอื่นไม่ทัน” ตอนนี้ทำอะไรมาแล้วบ้าง ถ้าเสริชในกูเกิ้ล อาร์ม KPN ศัลยกรรม ขึ้นมาเลยนะ “(หัวเราะ) ยืนยันครับ ยังไม่ได้ศัลยกรรม ก็มี ฉีดหน้าเรียว ฉีดหน้าใส ร้อยไหม ให้วิตมิน ครับ” ถึงขั้นมีคนมาปรึกษาเรื่องความงามแล้วตอนนี้ “ก็มีมาปรึกษาเยอะครับ ก็แนะนำตามประสบการณ์ที่มี ว่าเราทำอันนี้ อันนี้นะ แค่นี้ครับ” แล้วอยากทำศัลยกรรมบ้างมั้ย “ก็มีครับ อยากทำจมูกให้โด่งขึ้นอีกหน่อยครับ […]

The post อาร์ม KPN อัพหน้าถี่ อาจมีสิทธิติดโผ ดาราเสพติดศัลยกรรม appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...