เจมส์ จิ ! ถูกแฉ เรื่องมากสั่งเปลี่ยนที่นั่ง “เฟิร์สคลาส” บนเครื่องบิน

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
มีประเด็นให้ต้องเคลียร์กันอยู่ตลอด สำหรับซุพระเอกหนุ่ม “เจมส์ จิรายุ ตั้งศรีสุข” เพราะจู่ ๆ มีกระแสข่าวเม้าท์แรงออกมาว่า เจ้าตัวเพิ่งจะใช้อำนาจซุป’ตาร์สั่งเปลี่ยนชั้นที่นั่งบนเครื่องบิน ขณะเดินทางไปร่วมแสดงคอนเสิร์ตบนเวทีใหญ่ที่ประเทศเกาหลี จนเป็นเหตุให้บรรดาผู้โดยสารและเจ้าหน้าที่บนเครื่องปวดหัวไปตาม ๆ กัน!! ซึ่งล่าสุดหนุ่มเจมส์ จิรายุ ก็ได้ออกมาชี้แจงว่า ตนเองไม่ทราบว่ามีเหตุการณ์ดังกล่าวเกิดขึ้น เนื่องทุกอย่างมีทีมงานเป็นคนช่วยจัดการ พร้อมยืนยันส่วนตัวแล้วสามารถนั่งได้ทุกชั้น และไม่ได้เป็นคนเรื่องมากอยู่แล้ว… มีข่าวออกมาว่าเราสั่งทีมงานเปลี่ยนที่นั่งบนเครื่องบินตอนไปเกาหลี ? “ผมไม่รู้ครับ เพราะว่าจริง ๆ แล้วอันนี้เป็นเรื่องของทางทีมงาน ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่ายังไง” ตามข่าวเขาบอกว่าเราเจาะจงจะต้องนั่งเฉพาะที่ดี ๆ ? “คือผมเองก็นั่งได้ทุกที่นะครับ อย่างตอนที่ไปนิวยอร์คครั้งล่าสุดผมก็ยังนั่งชั้น Economy นะครับ 23 ชั่วโมง เจ็บเข่าเลย (ยิ้ม)” ปกติเวลาขึ้นเครื่องเรารีเควสไหมว่าจะต้องนั่งตรงไหน ? “ไม่ได้มีครับ ส่วนใหญ่จะเป็นทางทีมงานที่เขาขอไป หรือไม่ก็ทางฝั่งนั้นเขาจัดมาให้ซะมากกว่า” ส่วนตัวเราคิดว่าเรื่องนี้เป็นการเข้าใจผิดไหม ? “ผมไม่ทราบจริง ๆ ครับ เพราะอย่างที่บอกมันเป็นเรื่องของทีมงาน ซึ่งคนเตรียมงานเขาจัดให้” พอมีข่าวในเชิงว่าเราเรื่องเยอะแบบนี้ซีเรียสไหม ? “ไม่นะครับ เพราะมันก็ไม่ใช่เรื่องจริงอยู่แล้ว ผมเลยไม่เครียดอะไร” […]

The post เจมส์ จิ ! ถูกแฉ เรื่องมากสั่งเปลี่ยนที่นั่ง “เฟิร์สคลาส” บนเครื่องบิน appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...