เจมี่ บูเฮอร์ สยิวต่อเนื่อง อัพอึ๋ม 400cc เตรียมโชว์รอบ 3

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
คอนเฟิร์มแล้วว่าเร็ว ๆ นี้มีโปรเจคโชว์ของดีอวดสื่ออีกครั้งแน่นอน!! สำหรับอดีตนักแสดงชื่อดัง “เจมี่ บูเฮอร์” ที่ล่าสุดเจ้าตัวเพิ่งจะลงทุนขึ้นเขียงเป็นครั้งแรกในชีวิต ให้คุณหมอช่วยอัพอึ๋มจากสาวจอแบนกลายเป็นสาวทรงโต ก่อนจะโพสต์ภาพถ่ายชวนซี๊ดลงอินสตาแกรมเพื่อเช็คเรตติ้ง แถมงานนี้สาวเจมี่ได้เผยอีกด้วยว่า สาเหตุหลักที่อัพไซส์นั้นเป็นเพราะตั้งใจไว้ตั้งแต่สมัยเข้าวงการแล้ว และไม่ได้ต้องการสร้างกระแสอย่างที่หลายคนคิด ก่อนบอกตอนนี้ยังไม่พร้อมเปลี่ยนลุคเป็นสาวเซ็กซี่เต็มสตรีม ล่าสุดเห็นว่าเราไปทำหน้าอกมาแล้ว ? “ใช่ค่ะ เจมี่ทำมาเกือบ ๆ สองอาทิตย์แล้ว ตอนนี้ก็รู้สึกดีรู้สึกแฮปปี้มากค่ะ เรียกว่าชีวิตเปลี่ยนไปเลยจริง ๆ” เพราะอะไรทำไมจู่ ๆ เราถึงได้ตัดสินใจทำหน้าอก ? “เจมี่คิดไว้นานแล้วค่ะ คิดไว้ตั้งแต่ตอนอายุ 18 – 19 แล้วว่าเจมี่จะทำ เผอิญว่าช่วงนั้นเจมี่กังวลว่ามันจะเป็นอันตรายหรือเปล่าก็เลยพับโครงการไปก่อน จนกระทั่งมาถึงช่วงนี้ค่ะ” ขนาดหน้าอกที่เราทำไปตอนนี้คือเท่าไหร่ ? “ไม่ใหญ่มากค่ะ ประมาณ 400cc.” พอเราไปอัพไซส์แบบนี้หลายคนก็เลยตั้งแง่ว่าเราอยากจะสร้างกระแสหรือเปล่า ? “อืม…เจมี่เชื่อว่าถ้าแค่สร้างกระแสคงไม่มีใครยอมเจ็บถึงขนาดนี้หรอกค่ะ” แต่พอทำเสร็จก็เห็นว่าในอินสตาแกรมเรามีการถ่ายภาพค่อนข้างหวือหวาลงด้วย ? “ก็มีนิดนึงค่ะ เขาทำสวยมาเราก็ต้องโชว์ อุตส่าห์เจ็บ อุตส่าห์ทนนะคะ (ยิ้ม)” หลังจากทำหน้าอกเสร็จแล้วมีงานเซ็กซี่ติดต่อเข้ามาบ้างไหม ? “มีคุยไว้ตั้งแต่ก่อนทำหน้าอกแล้วค่ะ แต่เจมี่ยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะรับดีหรือเปล่า เพราะคอนเซ็ปต์เขาค่อนข้างแรงและเยอะ” […]

The post เจมี่ บูเฮอร์ สยิวต่อเนื่อง อัพอึ๋ม 400cc เตรียมโชว์รอบ 3 appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...