เนย ปลื้มคนยกเป็นแบบ ศัลยกรรม แจ้งงดฝากร้านใน IG

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
เนย ปลื้มคนยกเป็นแบบ ศัลยกรรม แจ้งงดฝากร้านใน IG “เนย โชติกา” แจง ไม่ให้ฝากร้านใน IG อยากอ่านคอมเม้นต์แฟนคลับ ปลื้ม คนเอารูปเป็นแบบศัลยกรรม รักหนุ่มนอกวงการแฮปปี้ ไม่ซีเรียส โดนซักบ่อย ออกมาประกาศไม่ให้บรรดาร้านค้าใน IG มาฝากร้านอย่างเป็นทางการ จนหลาย ๆ คนก็มองว่า สาวเนย – โชติกา ซีเรียสไปหรือเปล่า งานนี้เจ้าตัวก็ชี้แจงว่า “ตอนแรกก็ไม่ได้สนใจอะไร แต่มันก็มีอารมณ์อยากอ่านคอมเม้นต์ของแฟนคลับ ก็เลยอยากจะมีกติกาการอยู่ร่วมกัน ไม่ได้บล็อกใครค่ะ แต่มันต้องมีกติกากันนิดนึง เขาอาจจะขายของด้วย เป็นแฟนคลับเราด้วย ก็ยังมีฝากร้านอยู่ แต่น้อยลงค่ะ หลายคนก็เข้าใจ เราก็ย้ำแล้วว่าฝากได้เป็นบางรูป เราก็เข้าใจนะ เพราะเราก็ขายของทำธุรกิจ” ล่าสุด สาวเนย ถูกยกให้เป็นไอดอลความงาม เนื่องจากมีหลายคนที่เอารูปสาวเนย เป็นแบบในการศัลยกรรม ซึ่งเจ้าตัวก็บอกว่า “ก็ดีค่ะ ดีใจนะ คิดในแง่ดี ก็ขอบคุณค่ะ ไม่ได้ซีเรียสเลย ไม่ได้รู้สึกอะไร ดีใจด้วยซ้ำ” […]

The post เนย ปลื้มคนยกเป็นแบบ ศัลยกรรม แจ้งงดฝากร้านใน IG appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...