เปลี่ยนตัวเองเป็นคนใหม่ ด้วยการ... "เสริมหน้าอก"

kaimuun

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
5 กุมภาพันธ์ 2018

มารีวิวเสริมหน้าอกของตัวเราเองค่ะ ตอนนี้เสริมมาได้ 6 เดือนแล้วค่ะ
ฝีมือคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ Absolute Beauty Clinic สาขาเซ็นทรัลพระราม 2 ค่ะ
อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองครั้งใหญ่ อยากดูมั่นใจมากขึ้น แต่ไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหน
ก็เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกก่อนเลยค่ะ เพราะช่วงนี้ใครๆก็ฮิตเสริมหน้าอกกันทั้งนั้นเลย ตามกระแสๆ
เป็นคนที่แทบจะไม่มีหน้าอกเลยค่ะ เรียกได้ว่าแบนเป็นไม้กระดานของจริงเลยค่ะ ตามรูปเลย

ก็เลยมีโอกาสเข้าไปปรึกษาคุณหมอค่ะ แจ้งความประสงค์ว่าอยากได้แบบพอดีๆ
คุณหมอเลยแนะนำขนาด 335cc ซิลิโคนของ Sebbin ค่ะ ก็เลือกตามที่คุณหมอท่านแนะนำค่ะ
ที่ตั้งใจเสริมที่นี่ เพราะมีคนรู้จักไปเสริมมากันเลยคน สวยถูกใจมากๆค่ะ ดูเป็นธรรมชาติ

การผ่าตัดเป็นแบบดมยาสลบค่ะ ไม่ใช่ยาเบลอ ก็รู้สึกปลอดภัยค่ะ กลัวตื่นมาตอนผ่าตัด
เพราะก่อนหน้านี้ก็นั่งอ่านรีวิวมาพอสมควรเลย เลยค่อนข้างกังวลและระแวงประมาณนึงล่ะค่ะ 555
แต่ก็ผ่านมาด้วยดีนะคะ จนตอนนี้เข้าสู่เดือนที่ 6 แล้ว หลังจากเสริมหน้าอกมา

วันนี้ก้เลยอยากจะมาแชร์รีวิวให้สาวๆที่กำลังตัดสินใจเสริมหน้าอก ไว้เป็นข้อมูลค่ะ
ซึ่งจริงๆแล้วรีวิวของคลีนิกนี้ มีค่อนข้างเยอะเลยนะคะ แต่ส่วนใหญ่จะขนาดใหญ่ๆทั้งนั้นเลย
มีของเรานี่เล็กสุดแล้วมั้ง 555 แต่ก็ถือว่าโอเคเลยนะคะ พอใจมากๆกับขนาดที่ออกมา
กำลังสวยเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติเหมือนไม่ได้เสริมหน้าอกเลย และก็นิ่มมากๆเลยด้วยค่ะ ยิ้มๆๆๆๆ

ฝากกระทู้รีวิวเสริมหน้าอกของเราไว้ด้วยนะคะ เป็นการเขียนรีวิวครั้งแรกเลยค่ะ
ติ ชม คอมเมนท์กันได้นะคะ เพื่อนๆคนไหนมีอะไรสงสัยคอมเมนท์ไว้ได้เลยค่ะ เดี๋ยวเรามาตอบ​

กลับ
บน ล่าง