เปลี่ยนสาวหมวย เป็นสวยหวาน กับศัลยกรรมตาสองชั้นของเราค่ะ

kaiindy

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
1 กันยายน 2015
สวัสดีค่ะ สำหรับการรีวิวครั้งนี้เป็นกระทู้แรกของเรา และจะมีอีกหลายๆกระทู้ตามมาแน่นอนค่ะ
การตัดสินใจทำตาครั้งนี้เนื่องจากว่าอยากตาหวานๆหน้าหวานๆบ้างค่ะ เบื่อเป็นสาวหมวยแล้ว

ตาสองชั้นสนสมัยนี้มีหลายเทคนิคมาก ๆ คุณหมอแต่ล่ะท่านก็จะมีเทคนิคการทำที่แตกต่างกัน
ในการทำตาสองชั้นครั้งนี้เราเลือกการทำแบบ"เย็บปม 5 จุด"ค่ะ เทคนิคนี้จะไม่ค่อยบวมมากค่ะ
และชั้นตาก็จะสวย ตาดูกลม โตมากขึ้นด้วยค่ะ คุณหมอท่านแนะนำมาแบบนี้นะค่ะ แต่โชคดีนะ
ที่ชั้นตาเราไม่มีไขมัน เลยไม่ต้องเอาออกหรือเจาะออก ไม่อย่างงั้นอาจกระเป๋าแฟ่บ!!เพิ่มแน่เลย

สำหรับตอนนี้เราก็ทำมาได้ครบ 1 เดือนเต็มแล้วล่ะค่ะ เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยติชม

BEFORE ^^

AETER 7 DAY ^^

AFTER 1 MONTH ^^

สรุปค่าใช้จ่ายในการศัลยกรรมตาครั้งนี้นะค่ะ : ราคา 25,000 บาท / ค่ายา 500 บาท
สถานที่ : Absolute Beauty Clinic คุณหมอที่ทำ : นพ.ชาติชาย พฤกษาพงษ์
ช่องทางการติดต่อ : ตั้งอยู่ที่ทองหล่อและมีอีกหลายๆสาขา ไอดี ไลน์ : absolute_vaser

ปล. ลงในไอแพด อาจจะพิมพ์ผิดบ้างนะค่ะ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ สำหรับใครมีข้อสงสัย inbox หรือคอมเม้นท์ไวันะค่ะ

กลับ
บน ล่าง