เสริมจมูกครั้งแรก บอกเลยถูกใจมาก

pim27

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
27 พฤษภาคม 2016
มารีวิวทำจมูกทำครั้งแรกกับหมอ YB ค่ะ
หมอกับพี่ๆ ใจดีมากๆ ค่ะดูแล พูดคุยอย่างดีค่ะ
จมูกเราฐานเดิมมีเนื้อน้อยมากๆ และเบี้ยวเราก็ทำใจค่ะ แต่หมอทำออกมาโดยรวมโอเคมากค่ะดูไม่เบี้ยวเลย
ต่อให้แต่งตัวสวยดูดีขนาดไหน แต่ถ้าจมูกไม่ปัง ก็ดับ เหมือนกัน 555

มาดูรีวิวของเราตอนยังไม่ได้ทำดิ ว่าแต่งตัว ปังแล้วนะ แต่จมูกไม่โด่งก็ งั้นๆๆ

โอเค นะค่ะ มาดูรีวิวตอนทำเลยดีกว่า

เป็นไง ทำแล้ว ปัง ไหม อิอิ

ปังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กลับ
บน ล่าง